Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Focus-S 5 cửa sao ít thấy nhắc đến?

Trích đoạn: MatizX

Gia gan tot nhat hinh nhu la 35,1k
Hom truoc em ban khoan giua em nay va Mondeo Apec, cuoi cung la thich di xe cua lanh dao, di em Focus S nay thi choi qua.
Focus S nay chay suong lam day bac a.
Xin loi em dang dung may Mac nen ko biet go tieng viet o dau
có thật là 35k không bác? Nếu đúng thì em hy vọng tràn trề. Bác có thể chỉ em chỗ nào để em hỏi thăm cái được không? :)

@ automobile, xephaoma: em cũng có cùng suy nghĩ với 2 bác. Không phải xe này không đẹp mà có lẽ nó hơi đắt hoặc không hợp thị hiếu...

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Con Focus S này mà các bác kêu nội thất chật chội áh[8|]. Em đã xem xe rồi, nội thất rộng, thoáng và rất đẹp:D. Đang định chơi một con tặng ông bà già nhưng mà chưa có đủ đạn:mad:

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Em thấy rào cản duy nhất là giá quá cao.

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: sonnguyen

Em thấy rào cản duy nhất là giá quá cao.

Dạ, đúng ạ. Chẳng có ai chê em nó khi chưa hỏi giá.:mad:

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Diamond

Trích đoạn: dkhoi

Xe nào anh em Os nhắc nhiều là nó bán chạy.

Không đúng, điển hình là Gala 2.0 :D
Hổng đúng thiệt hì..hì:D

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

Con này bên Châu Âu bán khá chạy, vì vậy về VN Ford tự tin đưa ra cái giá trên trời mà quên rằng khách hàng trẻ VN thì không có đủ xiền mua.
Cảm nhận riêng, con này khoảng 25k thì múc được đấy

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/11/06
326
19
18
ho chi minh

Con này bên Châu Âu bán khá chạy, vì vậy về VN Ford tự tin đưa ra cái giá trên trời mà quên rằng khách hàng trẻ VN thì không có đủ xiền mua.
bác nói như đùa,con focus s mà bán 25k thì innova còn ế huống gì là cap,nhưng em nghe nói em này chạy rất bốc rất sướng,hơn cả mazda 6 và civic luôn đấy.;)

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.477
2.237
113
48
TP.HCM

Giá như hiện nay thì Focus S của Fo sẽ thành hàng độc vì bán chẳng được bao nhiêu, cho Fo ngáp dài dài :)

Mà em thấy Fo dở hơi thật, ế sình ra mà làm cao. Mà xe ế quá thì nhắc đến làm gì cho mệt phải không bác?

Xe Focus làm em thấy rõ cái hâm của Fo nhất, cứ chờ xem Fo sẽ làm gì với chú S này, chắc lại bán cho taxi :D

Hạng C
21/9/05
852
118
43
mountain valley

Trích đoạn: londonmet

Focus đã chạy taxi thì Focus S giá 25k chỉ còn là thời gian mà thôi. Ông bạn mua chiếc Focus 2.0 37k năm 2005 mà bây giờ rao 23k chả ma nào thèm ngó.