Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Focus-S 5 cửa sao ít thấy nhắc đến?

Nệm ghế Focus S thì đúng như bác dkhoi nói, tức là rõ cứng, nệm Maz6 em đang xài êm ái hơn nhiều. Khoang ca bin cũng tương đối hẹp, tương tự Maz3, độ rộng ghế sau vì thế không nhiều, 3 người lớn ngồi khó khăn đấy. Nhưng khoảng cách giữa ghế sau và ghế trước tương đối ổn, em điều chỉnh ghế lái phù hợp rồi xuống ghế sau ngồi thấy thoải mái lắm, chân duỗi ra được nhiều, không mỏi.

Cú cái là bọn Ford không có xe cho em chạy thử nên không biết vận hành thế nào.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.669
113

Em ngồi thử hàng ghế sau thấy độ ngã lưng không thoải mái bằng Civic . :)

Hạng B2
18/4/07
154
0
0
otosaigon.com

các cho em hỏi ngu! thế focus s ráp ở Vn có cửa sổ trời ko? ma sao trên[link]http://ford.com.vn[/link] nó nói hầm hố vậy?:D

VIP
22/5/05
1.145
2
38
Hà Nội.

Trích đoạn: lovingyou0007

các cho em hỏi ngu! thế focus s ráp ở Vn có cửa sổ trời ko? ma sao trên[link]http://ford.com.vn[/link] nó nói hầm hố vậy?:D
Có cửa sổ trời bác ạ. Bác đọc mà không thấy sao?

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

con này em kết nhất trong các xe mác Ford ở VN đấy, kiểu dáng lạ mắt, nhìn hài hòa... đợt có ông bạn của papa em bảo xe này ông ý chạy chỉ có 8l/100km đường trường(ko biết có nói phét ko???), nhưng để em chọn thì em kết con này hơn Civic 2.0

Hạng D
29/6/04
1.115
9.093
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: kanz_min

con này em kết nhất trong các xe mác Ford ở VN đấy, kiểu dáng lạ mắt, nhìn hài hòa... đợt có ông bạn của papa em bảo xe này ông ý chạy chỉ có 8l/100km đường trường(ko biết có nói phét ko???), nhưng để em chọn thì em kết con này hơn Civic 2.0
Em nghĩ thế chắc cũng ko sai mấy đâu bác ! Công nhận nhìn dáng em này đẹp thật, Chị em chạy xe này thì hết ý ![8D]:D

Tập Lái
7/11/06
25
0
0
IMI Holdings

các bác không thấy F-S có cái của nóc à! dân châu âu cao >1m8 ngồi vào đều thò cổ ra khỏi cửa nóc để lái [8|]

Hạng B2
21/3/07
422
3
18

8 lít đường trường đúng đấy các bác ạh. Bữa trước em ra Hà Nội chơi người nhà có xe focus S chở lên Lạng Sơn chơi. Đi về đổ hết có 400k tiền xăng.

Tập Lái
27/5/07
42
2
8

em thích chiếc này lắm, chỉ có điều giá cao mà mình lại chửa có tiền.Theo mấy chú sell bên Ford thì chiếc này đáng mua hơn chiếc Focus vì chiếc này chạy chắc và đầm hơn.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

em thấy Forcus S mới là đột phá trong phong cách thiết kế chứ ko phải là Honda Civic đối với thị trường VN