npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.198
113
48
TP.HCM
RE: Focus-S 5 cửa sao ít thấy nhắc đến?

Nếu vợ cả bác mê Yaris mà không mua, theo em bác lụm em Focus S cho bả là okie nhất :)

Chúc bác hạnh phúc cùng hai bà :)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác mazspeed quyết định đúng đấy. Yaris chỉ được cái nhãn TOY thôi làm sao so được với 4 con kia. Theo em bác lượm con Ci 2.0 là ngon nhất, dịch vụ sau bán hàng OK.

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Sao nệm da Fó Cụt ngồi cứng quá các bác. Em chỉ cao hơn 1m7 tí sao ngồi vào còn cách cái nóc có 1 lóng tay. Ngòai ra bề ngang ghế em Fó Cụt ngồi không thỏai mái lắm.
Sao nói xe này cho châu âu ? Em VN nguyên si còn thấy chật chội thì dân EU sao đi vừa nhỉ ???

Hạng B2
9/9/06
199
0
16
53

@dkhoi: dân châu Âu thích đi xe nhỏ bác à, không như dân Mỹ cái gì cũng bự. :D

Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

Thế khoảng cahcs giữa 2 hàng ghế thì sao hả các bác, ko biết có rộng rãi ko nữa [8|]

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: thebestcar

Thế khoảng cahcs giữa 2 hàng ghế thì sao hả các bác, ko biết có rộng rãi ko nữa [8|]
Với em thì thấy hơi chật. Nhìn chung cũng phản ánh đúng thực lực tại sao khó bán.
Em đánh giá chiếc Ford Laser đời cuối có thể máy móc và trang bị có thể kém em này nhưng về ghế ngồi lái và ngồi sau thì thỏai mái hơn nhiều. Các em Focus thì nội thất giống nhau cả chỉ khác về số cửa 4 hay 5 thôi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/12/05
220
2
18
Hà Nội Việt Nam

chật thế mà ko hiểu sao sang châu Âu nó bán kinh thế nhỉ, cái lũ Âu châu này khó hiểu thật

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.461
2.198
113
48
TP.HCM

Cái lũ Vn mình còn khó hiểu hơn bác ui :D

Đoán nhầm ý thích --> ế :)

Hạng B2
26/7/06
481
15
18
Hà Nội

Trích đoạn: dkhoi

Sao nệm da Fó Cụt ngồi cứng quá các bác. Em chỉ cao hơn 1m7 tí sao ngồi vào còn cách cái nóc có 1 lóng tay. Ngòai ra bề ngang ghế em Fó Cụt ngồi không thỏai mái lắm.
Sao nói xe này cho châu âu ? Em VN nguyên si còn thấy chật chội thì dân EU sao đi vừa nhỉ ???

Mấy cái bác nói đều đúng. Ngoài ra còn có nhược diểm là gầm xe thấp. Mấy cái này em đã nói từ đầu rồi. Các bác xem lại ở trang 1 nhé. Nhưng em vẫn thích con Focus S này. hehe