VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM
Sáng nay đi trên đường Nguyễn Thị Minh Khai em bắt gặp một con Everes màu trắng mang biển 61N chạy taxi, sao ngộ nhỉ dạo này ford cạnh tranh Toy đem làm Taxi hơi bị nhiều ha (rất tiếc em không chụp được bô nào cho các bác xem)

Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
RE: Ford everes là Taxi

Ford Everest chạy taxi có lâu rồi bác ơi, nhưng mà ở...Rạch Giá. Năm rồi em có đi công tác ở Rạch Giá, thấy Everest chạy taxi đầy đường, thấy cũng hay hay:):):)

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Mới thấy thì lạ thế thôi chứ xe gì làm taxi không được . Chắc chiếc bác sushi3t thấy chạy dầu ? Sasco cũng vừa mới ra một loạt taxi Hilander đấy thôi . Taxi chạy dầu là kinh tế nhất nên cũng không lại trừ mấy em máy dầu như Santafe, Carens, ... làm taxi :D

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Tại em thấy xe nó còn mới quá hình như đời 2007 luôn bác ạ nên mới thấy lạ, chứ xe gì thì làm taxi cũng được, giống như Hoàng Long mới ra 1 loạt taxi innova sơn mày trông cứ như trái chanh chạy ngoài đường :D

Hạng C
27/2/07
571
6
18
46
Q12

Các bác cứ quan trọng vấn đề xe taxi làm gì. Em buồn buồn cũng lấy xe nhà là taxi, có gắn bảng đàng hòang. khi nào xong lại tháo bảng ra chở vợ cả đi chơi hihihihihi.