Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Bác này chuyên phá đám này , cứ có cái xấu nào của Ford là lôi ra nói
Chắc bác thấy vui khi thấy VNexpress đăng tin này nhỉ ?
Phá đám gì đâu bác , xe có lỗi mà có phải ko lỗi đâu , e thấy rất nhiều báo đều đăng vậy ma. Khi nào e dìm hàng xe không lỗi e nói lỗi mới bảo e phá đám chứ bác.

• Like
Reactions: CD2345
Hạng B1
18/5/11
70
24
8
Tân Phú, TPHCM
Phá đám gì đâu bác , xe có lỗi mà có phải ko lỗi đâu , e thấy rất nhiều báo đều đăng vậy ma. Khi nào e dìm hàng xe không lỗi e nói lỗi mới bảo e phá đám chứ bác.
đó là báo họ có quyền đăng , bác là gì mà đăng hả bác ? bác đang rảnh ko có việc gì làm à ? lại còn đăng lên này nữa ? là bác cố ý rồi còn gì ? trong khi chưa biết rõ nó như thế nào ? có phải là lỗi hay ko ? ở Việt Nam chưa có khách hàng nào phản ánh ? Bác nên xem lại

Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
đó là báo họ có quyền đăng , bác là gì mà đăng hả bác ? bác đang rảnh ko có việc gì làm à ? lại còn đăng lên này nữa ? là bác cố ý rồi còn gì ? trong khi chưa biết rõ nó như thế nào ? có phải là lỗi hay ko ? ở Việt Nam chưa có khách hàng nào phản ánh ? Bác nên xem lại
Việc này bình thường mà bác sale. Dẫn link từ những báo chính thống để rộng đường dư luận. Thời nay chứ đâu phải vài chục năm trước mà dấu dím. Thằng bạn e nó kg chơi os nên bị Fórd thuốc nó hs fiestra 70 tr. Trong khi hs đó lỗi tè le.

• Like
Reactions: Quocdp and hiepbibi
Hạng D
29/5/09
3.834
8.481
113
Thời đại bốn chấm de rô này nó hay ho lắm
1: hữu xạ tự nhiên hương
2: phân thúi tự nhiên hôi.
Kg bịt đc đâu

• Like
Reactions: Billca and Quocdp
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
- Ái chà không ngờ bác có cái tư duy hay nhỉ, chỉ nhà báo mới có quyền đăng xe lỗi hay ko , còn dân đen ko được có ý kiến ý cò , hay.
- Đây là diễn đàn , mục đích để mọi người chia sẻ cái tôt cái xấu của các loại xe. Nếu chỉ nói chỉ được nói tốt ko được nói cái xấu thì dẹp mịa cái diễn đàn này đi bác afh.
- Cái lỗi hộp số này là sale của hãng bác biết rõ mà, ko phải nó xì ra ngay mà chạy 1 thời gian mới xì ra , nhiều khi hết bảo hàng mới phát hiện thì sao . Xe Ev mới về có 1 tháng làm sao có khách hàng phản ảnh đc bác, cái này bảo khách hành Việt Nam ko có khiếu nại gì là xảo ngôn vi xe mới chạy sao biết lỗi ko. Ngoài ra nếu ko nhờ báo chi diễn đàn đưa tin rộng rãi khi xe bị hư ko biết mà khiếu nại mà đưa đầu cho hãng chém tiếp tội nghiêp mọi ng chứ bác.
- Như bác @CD2345 nói ở trên Hữu xạ tự nhiên hương , xe ngon thi lo gì bác

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Đến giờ phút này , lạc bi tụt quần đã lên 150 triệu, thối nát vãi đái
Bây giờ bác mua xe nào cũng vậy thôi, xe không có, lúc trước bác không chịu đặt. Cái tính muốn là múc ngay không chịu đặt trước, đến lúc bị vặt thì quay sang chửi. Tự mình hại mình thì đừng trách ai.

Hạng B2
Bây giờ bác mua xe nào cũng vậy thôi, xe không có, lúc trước bác không chịu đặt. Cái tính muốn là múc ngay không chịu đặt trước, đến lúc bị vặt thì quay sang chửi. Tự mình hại mình thì đừng trách ai.
cụ bậy gồi cụ ạ! e đặt bên Ford Phú Mỹ hồi tháng 9, hết quý 4 báo không có xe, muốn có phải mua lạc 100 triệu, thế là e điên tiết lấy lại cọc ngay! và theo thông tin em được biết nếu cụ nào không chịu mua lạc đều trả cọc hết! bây giờ cho dù cụ có đặt thì giờ này sang năm nếu cụ không mua lạc thì vẫn không có xe đâu!

Best Regards,
==============================
CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG MỸ PHÚ
Số 17-QL1A - F TRUNG MỸ TÂY- Q12-HCM
ĐT: 0908.361.766
==============================
-Chuyên cung cấp trao đổi, buôn bán và ký gửi máy chế biến gỗ các loại!