Tập Lái
8/3/07
23
2
3
Đặt cũng có giao đâu, hãng ₫ang giao cho ai thêm tiền nhiều nhiều kìa . Tôi đặt từ t09 ₫ến giờ.

Hạng B2
Đặt cũng có giao đâu, hãng ₫ang giao cho ai thêm tiền nhiều nhiều kìa . Tôi đặt từ t09 ₫ến giờ.
Vậy mà cái ông xxxe nói như đúng rồi vậy đó cụ ạ

Best Regards,
==============================
CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG MỸ PHÚ

Số 17-QL1A - F TRUNG MỸ TÂY- Q12-HCM
ĐT: 0908.361.766
-Chuyên cung cấp trao đổi, buôn bán và ký gửi máy chế biến gỗ các loại!

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
cụ bậy gồi cụ ạ! e đặt bên Ford Phú Mỹ hồi tháng 9, hết quý 4 báo không có xe, muốn có phải mua lạc 100 triệu, thế là e điên tiết lấy lại cọc ngay! và theo thông tin em được biết nếu cụ nào không chịu mua lạc đều trả cọc hết! bây giờ cho dù cụ có đặt thì giờ này sang năm nếu cụ không mua lạc thì vẫn không có xe đâu!

Best Regards,
CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG MỸ PHÚSố 17-QL1A - F TRUNG MỸ TÂY- Q12-HCM
ĐT: 0908.361.766
-Chuyên cung cấp trao đổi, buôn bán và ký gửi máy chế biến gỗ các loại!
Vậy thì bác gặp phải cụ sale không có tâm hoặc đại lý không có tâm rồi. Ví dụ bác đặt trước đến lúc nhận phải gắn ít phụ kiện cũng được chứ sao gắn bằng những khách hàng mới mua được. Cái đó bác làm tới cùng với đại lý.

Hạng B2
Vậy thì bác gặp phải cụ sale không có tâm hoặc đại lý không có tâm rồi. Ví dụ bác đặt trước đến lúc nhận phải gắn ít phụ kiện cũng được chứ sao gắn bằng những khách hàng mới mua được. Cái đó bác làm tới cùng với đại lý.
Do e sai lầm tin thằng sale nó hứa không kèm một cái gì hết, không thì tháng 9 có chỗ lạc 40 củ e hốt rồi, nói chung ai đọc được Pic này thì né xa FORD PHÚ MỸ (Trạm thu phí cầu Phú Mỹ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh) CÀNG XA CÀNG TỐT

Hạng C
7/11/14
933
695
93
36
Bác nào cọc k kèm lạc mà nghĩ nhận đc xe đúng hạn giao kèo là ngây thơ. E mua cách đây 1.5 kênh 70 triệu. Cũng nay xuống tiền nhanh chứ k giờ chả có xe mà chạy. Đừng nghĩ cọc trc là có xe. Thích là phải nhích thôi. Xe nó giao đúng hạn cho bác mag k kèm lạc trừ khi cái tính thời sự nó đã chìm xuống

Hạng B2
23/12/15
106
116
43
Do e sai lầm tin thằng sale nó hứa không kèm một cái gì hết, không thì tháng 9 có chỗ lạc 40 củ e hốt rồi, nói chung ai đọc được Pic này thì né xa FORD PHÚ MỸ (Trạm thu phí cầu Phú Mỹ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh) CÀNG XA CÀNG TỐT

Mình cọc tháng 7 đây bác. Cũng tại Ford Phú Mỹ. Nếu không kèm lạc mà có hẹn tháng này năm sau giao xe là may rồi đó Bác. Hỏi nhỏ Dung bên đó nó nói 1 câu duy nhất "nếu anh không thêm phụ kiện thì không biết ngày nào có xe". Thế là rút cọc cho nhẹ người
Mình hơi giận chút rồi thôi vì nghĩ lại mình đặt niềm tin vào bọn cố tình lừa đảo thì chịu

• Like
Reactions: xxxe
Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Mình cọc tháng 7 đây bác. Cũng tại Ford Phú Mỹ. Nếu không kèm lạc mà có hẹn tháng này năm sau giao xe là may rồi đó Bác. Hỏi nhỏ Dung bên đó nó nói 1 câu duy nhất "nếu anh không thêm phụ kiện thì không biết ngày nào có xe". Thế là rút cọc cho nhẹ người
Mình hơi giận chút rồi thôi vì nghĩ lại mình đặt niềm tin vào bọn cố tình lừa đảo thì chịu
Vậy là bác làm việc từ đầu không rõ ràng, trong hợp đồng bao giờ cũng để tháng nhận xe. Trước khi nhận xe 1 tháng họ sẽ báo bác xe về và điều kiện bắt buộc nhận xe nếu có. Thông thường bác đặt trước, tùy theo khoảng thời gian bác đặt đại lý họ sẽ tính bắt bác mua thêm một ít phụ kiện nhất định để nhận xe. Nếu thỏa thuận không được thì bác nhận lại tiền cọc.
Còn trong trường hợp của bác em thấy nghĩ chỉ hứa miệng giữa sale và khách hàng, thế nên khi xe về họ sẽ lấy xe bác để bán cho khách hàng Hot trước. Và tiếp tục cho bác chờ :D
Chung quy lại là mua bán phải gặp được sale có tâm, gặp chúng mấy bạn không có tâm có tiền mua xe ức chế lắm.

• Like
Reactions: binhminh06
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
E tin rằng Bi sang năm.mà vẫn giá này sẽ ế sưng cho mà xem . Bác ráng đợi sang năm tha hồ hành lại sale , còn ko đợi đc qua làm con PSAN bản full quá good

• Like
Reactions: urlybug
Hạng B2
Vậy đó nên giờ e sẵn sàng mua lạc tại bất cứ đại lý nào trừ Ford Phú Mỹ ra, bởi vì ngay từ đầu đừng có hứa là không kèm lạc

Hạng B2
Vậy là bác làm việc từ đầu không rõ ràng, trong hợp đồng bao giờ cũng để tháng nhận xe. Trước khi nhận xe 1 tháng họ sẽ báo bác xe về và điều kiện bắt buộc nhận xe nếu có. Thông thường bác đặt trước, tùy theo khoảng thời gian bác đặt đại lý họ sẽ tính bắt bác mua thêm một ít phụ kiện nhất định để nhận xe. Nếu thỏa thuận không được thì bác nhận lại tiền cọc.
Còn trong trường hợp của bác em thấy nghĩ chỉ hứa miệng giữa sale và khách hàng, thế nên khi xe về họ sẽ lấy xe bác để bán cho khách hàng Hot trước. Và tiếp tục cho bác chờ :D
Chung quy lại là mua bán phải gặp được sale có tâm, gặp chúng mấy bạn không có tâm có tiền mua xe ức chế lắm.
Hợp đồng hẳn hoi cụ ạ, nói hết quý 4 phải có xe giao, hồi đó mình chêm vô 1 câu không có xe giao thì bồi thường 5 lần tiền cọc thì bố thằng nào giám hứa không kèm lạc để câu khách