Hạng B2
8/8/14
229
157
43
innova đi bác chủ, nó mới vừa với sự so sánh đẳng cấp vũ trụ này

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Nhà mình mới lấy canival dầu .ngồi bên trong rất êm khg biết là đang đi xe dầu .đứng bên ngoài thì nghe .Hài lòng với số tiền bỏ ra .option khg thiếu gì hết .Trước đây đi sedona đc 7 năm hơn 20 vạn km .chỉ 1 lần phải thay dàn lạnh và phục hồi trợ lực dầu .máy số còn nguyên chưa phải làm gì hết .Mình mua Sedona đợt đầu xe nhập khẩu .lăn bánh lúc đó gần 1 tỷ 3 .Bây h còn bán lại đc 580 tr .Tính ra khấu hao mổi năm khoảng 100 tr .
Ai chê xe Hàn khg bền 20 vạn máy và số vẫn êm ru .
mấy ông bán xe ford với toy chê xe hàn để bán xe
chứ người dùng xe hàn mấy ai chê, hài lòng

em nghĩ nên chọn xe Mỹ,
vì 2 lý do:

- Bên Mỹ, Chính phủ Mỹ không thu Thuế của người Dân và Doanh nghiệp;

- Bên Mỹ, Chính phủ Mỹ chi Ngân sách Quốc gia trong 3 năm bằng Tổng thu Ngân sách của Việt Nam trong 283 năm.

với 2 lý do trên, chắc chắn các sản phẩm cơ khí máy móc có nguồn gốc từ các Doanh nghiệp Mỹ luôn luôn có chất lượng cao hơn và giá thành xuất xưởng thấp nhất, nên cùng một giá tiền chắc chắn xe hơi của Mỹ sẽ bền bỉ và tiện nghi hơn.

• Haha
Reactions: Globe
Hạng C
5/1/07
969
386
63
53
Bơi mịa lên gờ lờ cờ 200 cho gọn. Dễ luồn nội thành. Ra cao tốc thích đạp là đạp.
con này nội thất nhìn như đồ chơi, máy yếu leo đèo mệt mỏi, nhìn ngoài thấy cao ráo vô trong ngồi lọt thỏm xuống thấy chán. thua xa con santa fe.

• Like
Reactions: Chuột Mít
Hạng B2
5/7/18
436
397
63
Cứ con nào kèm đậu phộng thì đậu m.. nó luôn. Bác chủ cầm tiền sang nơi nào được chào đón nồng hậu ý. Mua cái tức vào người làm gì

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Nếu bác muốn 1 chiếc xe rộng rãi. Đi phố và xa ok thoải mái cho gia đình, có thể để nóc nhà và F1 nằm ngủ thì Carnival. Còn nếu muốn 1 chiếc đa dụng đi phượt, trèo đèo lội suối thì Everest mãi đỉnh. Tùy bác thôi, lựa chọn là của bác.

Hạng B2
28/7/13
416
700
93
14
Thời buổi này ko thiếu gì xe, chẳng việc gì phải đi luỵ thằng bán. Bác chủ nếu muốn mua thì cứ cọc rồi chờ, ko thì mua xe khác.

Tập Lái
7/6/21
17
18
3
Ford Everest mới em đi xem thấy nội thất nhìn nhựa vs hoàn thiện kém, nhưng cách âm tốt.
Trước em từng chạy Sedona từ Hà Nội đi Yên Bái , Hà Giang ngồi sau thì thoải mái xe chạy cũng khá tốt đường không quá khó thì leo trèo vẫn ổn.