9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Hehe nói chung là mấy bác quan chức cấp cao nhà nước mình thì sẽ thích Land Prado bởi vì em nó hầm hố, sang chảnh, nhìn ngầu... với lại các bác ấy có tài xế riêng chỉ có ngồi sau hưởng thụ thui. Còn nếu các bác hoặc gia đình sử dụng muốn trải nghiệm những cảm giác lái tuyệt vời thì Explo là lựa chọn hàng đầu nha các bác :3dcuoigif:
ngồi sau mà hưởng thụ cái gì với chiếc prado. Nó xóc phải nói là gần giống bán tải. Chạy ê hết cả thằng người.

• Like
Reactions: TuanSGFord
Hạng B2
26/4/07
187
56
28
otosaigon.com
Nếu mua Prado, vậy các bác chuyển qua Pajero Sport 2017 luôn đi, thêm 0.3 lít động cơ chắc tiêu tốn nhiên liệu cũng k bao nhiêu, dư 500 triệu đủ đổ xăng chạy hết đời xe luôn

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Nếu mua Prado, vậy các bác chuyển qua Pajero Sport 2017 luôn đi, thêm 0.3 lít động cơ chắc tiêu tốn nhiên liệu cũng k bao nhiêu, dư 500 triệu đủ đổ xăng chạy hết đời xe luôn
Chưa chắc ai hao xăng hơn ai nghen bác :)))

Hạng B1
6/1/15
91
49
18
ngồi sau mà hưởng thụ cái gì với chiếc prado. Nó xóc phải nói là gần giống bán tải. Chạy ê hết cả thằng người.
Cái này là nói theo người khác hay là sử dụng thực tế vậy bác trác đông lai? Em nghi là bác chém ẩuu quá...:3duongbia:

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Cái này là nói theo người khác hay là sử dụng thực tế vậy bác trác đông lai? Em nghi là bác chém ẩuu quá...:3duongbia:
Cụ không tin cứ việc thử. Với chiếc xe gần 2,5 tỷ thì yêu cầu sẽ rất cao nhé. Mình đã ngồi băng ghế thứ 2, 3 cũng như ghế lái vần vô lăng của Prado rồi nhé. Cảm giác phải nói là... thất vọng

• Like
Reactions: vnpeace
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Hehe vậy mà các cụ vẫn thích đó bác:3dkhoc:
Đi land thì phỉ sướng hơn đi Phò tủn rồi, không thích mới là lạ đó. Với lại theo các cụ, đi Land nó sang hẳn cái con người nên cụ nào cũng muốn phải được cấp Land. hehe, Nhà em thì không thiếu quan chức nên các cụ suy nghĩ như nào em biết cả. Với các cụ, Toy là số 1, kể cả Mer hay Au cũng chỉ là cái tên chưa bao giờ nghe

• Like
Reactions: TuanSGFord
Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Khi nào bản cao cấp nhất platinum về VN vậy các bác? em thấy nó đẹp quá.

Hạng B2
1/3/13
271
142
43
Cụ không tin cứ việc thử. Với chiếc xe gần 2,5 tỷ thì yêu cầu sẽ rất cao nhé. Mình đã ngồi băng ghế thứ 2, 3 cũng như ghế lái vần vô lăng của Prado rồi nhé. Cảm giác phải nói là... thất vọng
Chú này xạo nè. Mấy thớt trước đây còn hỏng biết thay cái bánh dự phòng là như thế nào nữa kìa... Nổ lung tung quá nghen.

• Like
Reactions: vnpeace