Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Theo như tấm hình XH chụp thì ban đầu em thấy có tấm hình chụp logo Ecoboost-4WD phía sau các bác ạ! Nhưng bây giờ vô lại thì ko thấy tấm hình chụp đó nữa (chắc bị Ford VN yêu cầu gỡ bỏ vì lộ thông tin). Vậy là em nó có option 2 cầu rồi!!! Thêm cái option cửa sổ trời đôi thì tuyệt! Em ngồi xe 7 chỗ rất muốn có cái này để không gian của khách ngồi sau nhìn thoáng và thoải mái hơn.
Có cửa nóc bác ah. Xem ở đây http://topcarvn.com/anh-doc-quyen-hang-nong-ford-explorer-cap-cang-viet-nam/ nhé.

TMe
Tập Lái
15/12/14
24
29
13
53
Xe em sẽ có DVD cho hàng ghế sau và một số phụ kiện order riêng

Ford Explorer sắp được bán chính hãng tại Việt Nam ?

Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Bản này 2,8 tỷ nhen. Bản 2.2 tỷ chỉ có cái lồng, vô lăng và 4 bánh dán keo vô thôi.
Ford Viet Nam nhập về để bầy triển lãm đó. Vậy nó triễn lãm một đằng bán một nẻo?

Hạng C
5/2/09
594
4.208
93
Xe sẽ giao sớm vào tháng 12 năm nay nhé các bác.
Bác trả lời giúp trên này luôn, em muốn mua. Xe Ford Explorer hãng Ford Việt Nam đang sắp mang ra triển lãm có phải xe sẽ bán ở Việt Nam với giá chưa ra biển là 2,18 tỷ và không tốn thêm khoản nào ngoài nghĩa vụ trước bạ, phí... đối với nhà nước?
Bác trả lời tốt sẽ có thêm ít nhất 3 khách hàng.

• Like
Reactions: Black Hawk and buki
Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Bác trả lời giúp trên này luôn, em muốn mua. Xe Ford Explorer hãng Ford Việt Nam đang sắp mang ra triển lãm có phải xe sẽ bán ở Việt Nam với giá chưa ra biển là 2,18 tỷ và không tốn thêm khoản nào ngoài nghĩa vụ trước bạ, phí... đối với nhà nước?
Bác trả lời tốt sẽ có thêm ít nhất 3 khách hàng.
Đúng vậy đó bác, em cọc rồi, đang ở HN hi vọng kịp xem em nó vào ngày 5/10 này.

Hạng B2
12/8/11
186
130
43
Đúng vậy đó bác, em cọc rồi, đang ở HN hi vọng kịp xem em nó vào ngày 5/10 này.
Bác cọc và đã làm việc với Ford thế nào rồi? Giá cả chốt chưa? nếu chưa thì dự kiến ntn? thời gian nhận xe? Bác chia sẻ thông tin cho moi người cùng biết>

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Bác cọc và đã làm việc với Ford thế nào rồi? Giá cả chốt chưa? nếu chưa thì dự kiến ntn? thời gian nhận xe? Bác chia sẻ thông tin cho moi người cùng biết>
Đúng 2.18 (cũng chỉ là dự kiến) ko phải mua phụ kiện, tháng 11-12 có xe, đổi ý ko lấy xe thì trả cọc.

• Like
Reactions: singapore12
Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
Em không biết cac 1 cụ ký hđ đặt cọc thế nào, em thì chắc cú là 4wd chỉ là option, xe LTD Mẽo chỉ 2WD là Std, cụ sale nào đó nói 4wd uốn lưỡi lại nhe. Các cụ vào Ford Mẽo xem bản ltd thì rõ nha, ký là ký trên option bản LTD Mẽo nhé.

• Like
Reactions: Black Hawk