Theo các bác thì VOTE cho xe nào ?

• Total voters
    27
Hạng C
24/4/17
609
4.527
93
Tâm sự be bé:
Sắp 30/4 r có bác nào trog đây đi chơi đâu ko?
Riêg mìh sao thấy ko khí uể oải qá, dự kiến đi Đảo Nam Du bắt san hô...mà đùng 1 cái 30/4 lại là mùng 5 dưới nữa <bể kèo> chán sầu j` đâu...haizzz :3dbuonngu:
Thôi chúc bác nào CN này có đi đâu chơi xa thì vui vẻ - an lành nhe'
Về kể nhữg chỗ nào du lich hấp dẫn cho nghe ké vs (mốt mìh đi đc mìh đi)
Topic này Boo tạo ra mọi ng cứ vc chia sẻ Boo hỏi, tks nhe' ;)
Chế quyết được xe nào chưa.. Nếu chưa ráng tí làm con này.. Options bao la, vừa khoẻ vừa an toàn

:3dcuoigif:

Ford Fiesta với Toyota Yaris chọn xe nào cho nữ các bác ?

Hạng B2
21/4/17
174
94
28
Vũng Tàu
Sao Cậu nói vậy? :3dcuoi:
Fiesta động cơ mạnh mẽ, xe chạy đầm chắc. Riêng mình thì thấy ngoại hình con này nhìn đẹp hơn so với Yaris, hơn nữa nó cũng thon gọn rất phù hợp với các chị em phụ nữ khi vận hành "chú nó" ^^!

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Fiesta động cơ mạnh mẽ, xe chạy đầm chắc. Riêng mình thì thấy ngoại hình con này nhìn đẹp hơn so với Yaris, hơn nữa nó cũng thon gọn rất phù hợp với các chị em phụ nữ khi vận hành "chú nó" ^^!
:3dcuoigif:

Tập Lái
26/5/17
1
0
1
33
Bác lái thử là cảm nhận được ngay , Fiesta máy 1.0 eco chạy ngọt lắm . Nhìn dáng vóc cũng đẹp

Tập Lái
30/5/17
8
2
3
34
View attachment 667220 Xin chào các bác ! Nếu là Nữ thì giữa 2 dòng xe trên thì mình nên chọn dòng nào, đời nào? Nhờ các bác chia sẻ dùm! Cảm tạ ạ!

13/4/17: Bắt đầu 1 cuộc đua từ đây => Bác nào có lướt qua xin mời VOTE 1 phiếu dùm e, Thank You *=*
Fiesta tốt hơn ạ! động cơ 1.0 ecoboost vừa tiết kiệm nhiên liệu lại mang lại công suất tối ưu cộng với nhiều tính năng an toàn cao hơn ạ! chị cần em hỗ trợ chị inbox e số đt e hỗ trợ chị tốt nhất ạ. chúc chị vui vẻ.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Xin Chào Mấy Mem trong này! Đã lâu rồi mìh im re...Bay^ jờ tiếp tục mở lại chủ đề này đc ko?
Ai cùng lựa chọn vs mìh Fiesta thì vào nhe'
Tks m.n! :)

• Like
Reactions: quocminh6700