Theo các bác thì VOTE cho xe nào ?

• Total voters
    27
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Các bác ơi có xe mới rồi thì nên dán keo xe hay phủ nano vậy các bác? <sợ chày đó mà> (ngoài luồn tí, tại có đứa e mới tẩu chiếc ỉn về dự tính lái UB, tih' dắt ẽm đi làm)
Tks!

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chế ! Em khuyên chân thành về làm đẹp xe nè :
Nếu xe giá trị lắm cơ mới làm mấy cái này , Xe mình đi cách gì mà ko cọ quẹt .
Dán keo thì tạm được , nó bảo vệ xe chống trầy xước và giữ màu nhưng phải tùy chất lượng keo và tay nghề của thợ , có nhiều nơi dán xong nỗi bong bóng , bụi giơ nhìn nham nhở lắm , chưa kể là ở các góc cạnh keo ko dính dễ bị bong tróc , lột keo .
Phủ Nano và Ceramic thì đẹp thật , nhìn mê ly luôn nhưng được vài hôm rồi đâu lại vào đấy , xong rồi cứ bảo dưỡng , đánh bóng , phủ lại ... luẩn quẩn như vậy xe mới đẹp đc , mà đánh miết vậy bay lớp bóng , lớp sơn zin của xe luôn.
Theo em là mua về cứ để vậy chạy , nắng bụi thì trùm cái áo che lại , mưa thì đưa vô nhà xe , vô hầm . Đi vài tháng - năm chi đó cho đi đánh bóng toàn xe lần , thế là đẹp ngay !
Vậy là ko cần dán keo như xe 2b mìh ah`...
Oke! Cảm ơn bái viết này of bác ^_~

Ờh hỏi riêng 1chút: mấy cái dịch vụ trên đó bác có làm luôn ko?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Tâm sự be bé:
Sắp 30/4 r có bác nào trog đây đi chơi đâu ko?
Riêg mìh sao thấy ko khí uể oải qá, dự kiến đi Đảo Nam Du bắt san hô...mà đùng 1 cái 30/4 lại là mùng 5 dưới nữa <bể kèo> chán sầu j` đâu...haizzz :3dbuonngu:
Thôi chúc bác nào CN này có đi đâu chơi xa thì vui vẻ - an lành nhe'
Về kể nhữg chỗ nào du lich hấp dẫn cho nghe ké vs (mốt mìh đi đc mìh đi)
Topic này Boo tạo ra mọi ng cứ vc chia sẻ Boo hỏi, tks nhe' ;)

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Tâm sự be bé:
Sắp 30/4 r có bác nào trog đây đi chơi đâu ko?
Riêg mìh sao thấy ko khí uể oải qá, dự kiến đi Đảo Nam Du bắt san hô...mà đùng 1 cái 30/4 lại là mùng 5 dưới nữa <bể kèo> chán sầu j` đâu...haizzz :3dbuonngu:
Thôi chúc bác nào CN này có đi đâu chơi xa thì vui vẻ - an lành nhe'
Về kể nhữg chỗ nào du lich hấp dẫn cho nghe ké vs (mốt mìh đi đc mìh đi)
Topic này Boo tạo ra mọi ng cứ vc chia sẻ Boo hỏi, tks nhe' ;)
Ngày mai ngta ra biển lên rừng đi chơi, mìh thì xuốg VLog ăn giỗ thôi..hehe :3dcuoi:

Hạng C
17/6/16
788
542
93
trunghainastone.com
View attachment 621877 Xin chào các bác ! Nếu là Nữ thì giữa 2 dòng xe trên thì mình nên chọn dòng nào, đời nào? Nhờ các bác chia sẻ dùm! Cảm tạ ạ!

13/4/17: Bắt đầu 1 cuộc đua từ đây => Bác nào có lướt qua xin mời VOTE 1 phiếu dùm e, Thank You *=*

=> Chia sẻ du ngoạn 30/4 tới ở trang 11, tks các bác!
Tầm Chế nên bỏ qua 2 ẻm chơi con Ỉn luôn.