Theo các bác thì VOTE cho xe nào ?

• Total voters
    27
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
NẾU VẬY THÌ CÁC BN LÀM SALE CẢM FIỀN ĐỂ LẠI SỐ ĐT CHO MÌH TRONG MỤC NÀY, KHI NÀO MÌNH CHỐT LẠI THÌ SẼ TỰ LIÊN LẠC VS CÁC BN NHE' ..CŨNG TKS CÁC BN NHIỀU!

Số bn Nhu_Ford mih` lưu r nha!

• Like
Reactions: Nhu_Ford
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Toyota Yaris bền chắc nhé bác, xe Toy bán cũng không mất giá, tiết kiệm xăng, chi phí bảo dưỡng thấp, xe nhập khẩu nên cũng yên tâm nhé.
Cảm ơn bác! Nhưng qan điểm của mìh thì là mua xài chứ ko có bán lại. Mìh cũg đag trog vòg chờ đợi và suy nghĩ nha!
Nhu cầu tới mìh pm bác!

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
Ké hỏi: xe yaris nhà chạy chợ thôi, nhập trung đông, check vin đc, tự động 1 chủ, đời 08 chạy 16.000 cây, cứng như mới mua ... muốn bán mà không biết giá bán khoảng đc nhiêu các bác? xe còn nguyên không chế chiếc gì, chỉ gắn thêm camera sau + dán kính xe thôi. Chưa bán liền, chỉ hỏi trước thôi.

TNA confirmed
Hạng B2
27/7/16
246
205
43
Theo như tờ báo Bác trich dẫn thì bản Yaris mới đó là khung gầm động cơ của Mazda 2 (mà bản này ở VN chưa có) vậy thì nên mua Mazda 2 đi Bác chủ:3dcuoi:

Fiesta và Mazda 2 quá trời đồ chơi ghế da, led, mà giá rẻ hơn, an toàn thì cũng hơn. Muốn rộng rãi hơn lên Mazda 3 HB mắc hơn tầm tầm 30tr. Vậy mà vẫn cắm đầu vô mua Yaris. Chán nản với cách chọn của 1 số người VN nói chung và người nhà của tui. Lái thì chán, cách âm tệ , nội thất thì nghèo nàn ghế nỉ, đèn cung ko cho người ta cái Xenon đc, xe cho phụ nữ mà không có hỗ trợ khởi hành ngang dốc. Bất mãn thay cho Fi, Maz2, i20, Rio
:3dgian:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Mazda 2 quá trời đồ chơi ghế da, led, mà giá rẻ hơn, an toàn thì cũng hơn. Muốn rộng rãi hơn lên Mazda 3 HB mắc hơn tầm tầm 30tr. Vậy mà vẫn cắm đầu vô mua Yaris. Chán nản với cách chọn của 1 số người VN nói chung và người nhà của tui. Lái thì chán, cách âm tệ , nội thất thì nghèo nàn ghế nỉ, đèn cung ko cho người ta cái Xenon đc, xe cho phụ nữ mà không có hỗ trợ khởi hành ngang dốc. Bất mãn thay cho Maz và i20 active
:3dgian:
Tiền của người ta kệ người ta, lăn tăn làm cái giề.