Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com
RE: FORD - Mondeo 2.5

thì tại các bác cứ chê con Ford nhà ta ko bít bung airbags là gì nên anh kỹ thuật mới tức khí lắp cái airbags bít bung cho anh em 4rum mình bít mặt đó mà ... :D để xem từ nay còn bác nào dám chê em Ford này ko ahhh

Tập Lái
14/1/05
25
0
0

Nhìn hình ảnh con Môngđau 2.5 61H-6238 bung túi khí thế này, em thấy tội nghiệp cho thằng chủ xe. Ai dám mua lại con xe này nữa, sao dại thế nhỉ, trưng cả biển số xe lên 4R. híc híc híc....:D

Hạng B2
14/10/04
491
3
43
tsunami

theo em các bác nếu ko thích xe ford thì chúng ta nên xóa mục này đi ko thì chúng ta có thể bàn luận về các lọai xe khác chứ chúng ta đừng cứ ko thích MONDEO mà cứ bình luận về túi khí hoài

Hạng B1
14/1/05
87
0
0

Để luôn bảng số xe cho 4R biết là xe này ở VN chứ....nhiều khi tưởng là Mồng Đau này ở nước ngoài ( nước ngoài chẳng bào giờ quan tâm // Đụng nát xe không chết là tốt rồi.....xe hư sửa được người hư khó sửa .....!!!)

Chỉ tại yêu F

Hạng C
28/1/05
781
19
18
60
Hà Nội

xe này nếu bán rẻ thì cũng mua đc tốt chứ sợ gì ,nhìn qua bít là chassi chưa bị chùn thế là ổn rùi ,còn chuyện thay thế thì nếu tiếc tiền thì gò lại và bả Matit ,trông 0 đc đẹp lắm nhưng cg đc ,còn nhiiều tiền thì đem vào hãng người ta thay cả cánh cửa ,tai trước ,ba đờ xốc lại vào thì lại ngon ngay thui mà ,trông là sao bít đc bị đâm ,và lại ngon như xe mới thui mà

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

em thì khoái nhất là quả 3 man hình của nó:), cái vụ kéo xe ở phố Huế iem cũng có nghe, nhưng mà cũng không hiểu bác này nghĩ là 2.5 của mình có động cơ khỏ hơn tàu hỏa hay sao mà dám dũng cảm húc nó thế nhỉ ?[8|]

Đã bị khóa
18/8/04
63
6
8

Phải tông vào đít nó mới bung Airbag các bác ạ ![:-] Bác trần như nhộng mà có mua thì nhớ, khi muốn tông thì phải lấy đít làm đầu nhé:D Hình như trong 4R này không ai đi MON thì phải ?:D

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

dạ! cám ơn bác jehovan đã chỉ bảo, nếu mua con này , iem sẽ chạy lùi, hoặc đổi tay lái xuống băng ghế sau . thế nà ...OK!!!!!!Hô hô hô:D

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Chiếc này là của GĐ một công ty kinh doanh lông sản ...phụ ( không phải lông sản chính) ở BD phải không bác Phọc môn