Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ
RE: Ford Mondel dối trá trong quảng cáo

140f9i

Ai có Ford mondeo thì bán gấp đi, đọc bài báo này xong tui ớn quá xá:mad:

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Trích đoạn: aspvn

Mk, xe bung như vậy mà còn bảo chưa đến lúc cần bung, thế đề kẹp lép như con tép rồi mới bung sao?? :mad::mad:

Hehe...lúc đấy nó cũng không bung đâu, vì nhỡ lúc đó túi khí nó sẽ tự hiểu là khách hàng đã teo rồi, không cần bung nữa, hoặc khách hàng đang cần không khí để thở, nếu bung ra thì sẽ choáng hết chỗ hoặc giả như khách hàng đang chuẩn bị tỉnh thì nhỡ bung lại như đấm cho khách hàng một cái thì...teo luôn..or...sth [:'(][:'(]:D:D:D

VIP
2/7/04
194
4
18
Hcmc

Cứ Pre mà chơi:D

Trích đoạn: MZP

Trích đoạn: aspvn

Mk, xe bung như vậy mà còn bảo chưa đến lúc cần bung, thế đề kẹp lép như con tép rồi mới bung sao?? :mad::mad:

Hehe...lúc đấy nó cũng không bung đâu, vì nhỡ lúc đó túi khí nó sẽ tự hiểu là khách hàng đã teo rồi, không cần bung nữa, hoặc khách hàng đang cần không khí để thở, nếu bung ra thì sẽ choáng hết chỗ hoặc giả như khách hàng đang chuẩn bị tỉnh thì nhỡ bung lại như đấm cho khách hàng một cái thì...teo luôn..or...sth [:'(][:'(]:D:D:D

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

:DPre cũng là con cùng cha khác mẹ với Ford đấy bác ạ ...huhu:D

Mà có bác nào thử túi khí của Pre chưa..hô lên cho anh em mừng :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/12/04
160
7
18
53
Xa Lộ

Pác nào thạo post ảnh thì làm hộ iem 1 cái khó qúa, để mọi ngưòi đọc rõ hơn:
http://tinypic.com/140f9i

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Tôi thấy một số người nói hãng FORD đã đèn cho chủ xe đó nguyên 1 con mới 100% nên chìm xuồng rồi hay sao ấy, các bác thử cố gắng kiểm tra lại thông tin này nhé, đằng nào cũng thế lẽ ra họ phải đền ngay sau khi tai nạn thì tốt hơn nhiều, uy tín sau vụ này giảm đáng kể đây

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

Không có đâu, nếu có thì Fò sẽ thuê báo chí làm rùm ben vụ đền xe để lấy uy tín rồi. Còn bác gì kéo xe đó bị chính quyền phạt vì tội gì gì đó nên sợ quá không dám hó hé nữa.:mad::mad::mad:

Hạng B2
18/7/04
275
4
18
Hà nội

Hay là anh em ta kêu gọi mọi người góp tiền vào, chọn một em Fo bất kỳ sau đó mời hãng và nhà báo đến chứng kiến cho nó chạy và đâm đúng kiểu, nếu bung túi thì anh em ta bỏ tiền nếu không bung thì chỉ xin một con xe mới và bồi hoàn gấp đôi số tiền mà anh em mình đã đóng góp (một kiểu cá độ) xem hang Fo có dám chơi không?

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Trích đoạn: pleluu

Hay là anh em ta kêu gọi mọi người góp tiền vào, chọn một em Fo bất kỳ sau đó mời hãng và nhà báo đến chứng kiến cho nó chạy và đâm đúng kiểu, nếu bung túi thì anh em ta bỏ tiền nếu không bung thì chỉ xin một con xe mới và bồi hoàn gấp đôi số tiền mà anh em mình đã đóng góp (một kiểu cá độ) xem hang Fo có dám chơi không?
Ý bác hay đấy. Đỡ cãi nhau.:D. Nhưng nếu công bằng thì phải thế này: OS sẽ đền Ford thêm một số tiền bồi thường thiệt hại uy tín nếu túi khí bung.

Last edited by a moderator: