Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Ford Mondel dối trá trong quảng cáo

các bác nói chỉ toàn cái đâu đâu không! túi khí bung hay không thì chưa biết.còn an toàn hay không là do các bác.các bác cứ toàn nói túi khí không bung là không an toàn.nói như các bác có túi khí thì chạy xe sao cũng được à! tai nạn là túi khí đỡ hết cho các bác à? xe có túi khí không bung thì khong an toàn.vậy chứ mấy xe không có túi khí thì an toàn chắc? em toàn thấy các bác đọc báo rồi ăn theo thôi.chứ chả có bác nào nhận xét khách quan cả. vào topic ford chỉ toàn thấy phê bình ford."cứ xe nhật mà chơi" em nghĩ bác nào nói câu này nên xem lại
còn chuyện đẩy xe mà trẹo cột sống thì nên xem lại bác đẩy xe.đẩy mà đến trẹo cột sống thì hơi lạ.đẩy nổi thì đẩy không thì thôi.việc j phải cố quá.mà đấy môgndau bác bị trẹo cột sống để N hay để P để đẩy thì lại la một chuyện khác

Hạng B2
13/12/05
350
4.823
93
51

Vụ đốt xe Transit lấy bảo hiểm là ở Đà lạt/Lâm đồng mà bác!

Tập Lái
28/3/06
26
0
0

Làm gì có xe nào mà có trẻ con bé tẹo thế trên xe mà đâm bung túi khí, đứa bé lại không làm sao chứ. Chắc quảng cáo đó nói về độ chống ồn và nhún của xe thôi các bác ơi, lại hiểu nhầm thành độ an toàn. Ý kiến của riêng tôi là thê. Tôi đang đi cái laser, nhìn thấy cái mondeo là thích lắm rồi, nhưng chưa đủ tiền. Chê mỗi cái là đắt thôi. hehe

Thành Viên Mới

T
TamPhan
Guest

Đã gọi là quảng cáo rồi mà, rõ khổ!!!