Hạng B2
18/9/14
366
326
63
54
Phải cám ơn Nghị định 116, nhờ có nó nên Ford Việt Nam không dính lỗi ......

Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Ngày trước vụ lỗi hộp số Power Shift nó rành rành ra đó mà Ford VN còn lấp liếm được thì vụ này dù lạc quan lắm thì em cũng không có ấn tượng tốt với Ford VN!

• Like
Reactions: Duc.VTV1
Hạng B2
23/10/14
139
55
28
48
Nghe đâu còn bán dưới giá niêm yết (trừ Raptor)

Bác nào có Info chính xác xin cho biết. Cảm ơn các bác.
Ép cho raptor giảm giá 300 chai đi ae đem cai bố di ra ngoài độ lại kkk.

Hạng B2
8/7/15
191
75
28
45
Đang định lấy. Hoan mang quá, chắc đợi thêm phản ứng của người dùng

Hạng B2
30/10/16
226
169
43
38
Sao kg bảo là nếu bị lỗi thì sẽ thay mới % miễn phí cho những người mua nhỉ.chứ tuyên bố như vậy đễ bán được hàng thì hãng nào kg làm được . Chiêu trò lừa con nít. Ai ma liều mua thì ráng dữ lại bài Viết này mai mốt có bị lỗi gì về hộp số thì hãng sẽ nói là lỗi do khách hàng sữa dụ chứ hãng đã bảo kg có lỗi rồi ha ha ha ha ...,.....

Hạng B1
29/8/18
57
51
18
Rất lạ ở chổ là: mấy bác đã nhận xe, đang nhận và đã cọc...thì không có ý kiến gì. Đa số ý kiến đến từ mấy bác không có xe hay đang sử dụng hiệu xe khác.
Dễ thôi, mấy bác cứ bỏ tiền ra mua Ranger hay Eve đi, nếu có lỗi hãng xe sẽ gửi thông báo cho mấy bác liền chứ gì (chả có hãng nào gửi thông báo cho mấy bác không sở hữu Ranger & eve để làm gì). Còn mấy bác nói xe có lỗi mà hãng ém nhẹm hay im re...Bác nghĩ mấy người họ đang sở hữu xe Ranger & Eve ngu hết à ? Có lỗi là họ la ôm xồm ngay chứ.
Chả có bác nào đủ tiền mua Ranger & Eve mà ngu cả. Vì ngu thì đếch có đủ tiền mua một trong hai em nó (cái này là chắn chắn), 2b là may lắm rồi.

• Like
Reactions: Ba gác.
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Trên cái thế giới này thì: xe bán ở VN là chất lượng nhất! kể cả xe bị lỗi ở nước ngoài không bán được, chuyển sang VN lại ngon lành cành đào ngay! Đến phụ tùng cũ tháo xe hỏng chuyển dạng sắt vụn về vẫn quảng cáo: chính hiệu, tháo xe, chất lượng hơn cả hàng mới! Đất nước của những chuyện kỳ lạ!