Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
RE: Formula 1 :: Japan GP - Oct 12, 2008

em thì từ đầu mùa vẫn cho rằng Alo là tay lái chất lượng bậc nhất F1, điều đó đã được chứng minh ở chặng này(Sing GP thì có phần may mắn nên em không nhắc tới), bác nào còn chê Alo thì im lặng giùm em nhá[:-]... còn Ham vẫn chĩ mãi là một thằn nhóc không hơn, đành rằng đã đua thì phải tranh nhau nhưng bất chấp nguy hiểm của đối thủ và cả đồng đội thì chỉ là một thằn tiểu nhân (xin lỗi các bác em hơi bức xúc) xem nó xuất phát và vào turn 1 mà nóng máu:mad:

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Cái này hôm qua live on OS em có nối với bác Lewis Ham rồi.
Ham là 1 tay đua tiềm năng nhưng cách mà Ham chạy xe và "đối xử" với đồng nghiệp trên race thì ko ai ko thấy bực mình. Cũng là lỗi nhưng lỗi hành vi và lỗi kỹ thuật nó khác nhau.:D:D:D

Hạng B2
6/8/08
100
0
0

Alonso ko những la tay đua giỏi mà còn rất tinh quái nữa, còn nhớ năm ngoái vượt qua Mas trong trời mưa khiến phait tam phục khẩu phục, mỗi tội cái xe hơi chuối cứ tôt như mấy vòng gần đây thi vị trí của Alonso cung ko phải tồi đâu. vượt qua Shumi ko phải là điều mà một tay đua dễ làm được

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: dawa

Cái này hôm qua live on OS em có nối với bác Lewis Ham rồi.
Ham là 1 tay đua tiềm năng nhưng cách mà Ham chạy xe và "đối xử" với đồng nghiệp trên race thì ko ai ko thấy bực mình. Cũng là lỗi nhưng lỗi hành vi và lỗi kỹ thuật nó khác nhau.:D:D:D
:Dlỗi kỹ thuật thì còn có thể chấp nhận vì trên track đôi khi là bất khả kháng, còn lỗi hành vi là nó thuộc về đạo đức của mỗi tay đua thôi...
@đã quá: em nói thế có sai ý bác không ạh;)

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Trích đoạn: Lucastoni

:Dlỗi kỹ thuật thì còn có thể chấp nhận vì trên track đôi khi là bất khả kháng, còn lỗi hành vi là nó thuộc về đạo đức của mỗi tay đua thôi...
Vâng, em leo lề ra ngoài track tý.
Kiểu chạy của Ham hơi giống như kiểu các cầu thủ trong trận bóng đá, Khi dẫn trước độ 3-4 bàn rồi quay ra tâng bóng "thể hiện". Kiểu này dễ bị "chém" què giò lắm. :mad::mad::mad: Cái này tối kỵ và nhận được phản ứng rất ...tiêu cực [8D]

Hạng C
13/11/07
841
15.423
93
53

ủa các bác ơi, em mới xem lại thằng alonso vượt shumi, sao xe renault hồi đó mạnh thế, vù cái là qua mặt rồi, khiếp

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Năm nào và chặng nào đấy! Nếu là năm 2005 thì không tính, R25 mạnh tương đối nhưng được cái ổn định nhưng F2005 thì quá yếu!

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: dawa

Trích đoạn: Lucastoni

Vâng, em leo lề ra ngoài track tý.
Kiểu chạy của Ham hơi giống như kiểu các cầu thủ trong trận bóng đá, Khi dẫn trước độ 3-4 bàn rồi quay ra tâng bóng "thể hiện". Kiểu này dễ bị "chém" què giò lắm. :mad::mad::mad: Cái này tối kỵ và nhận được phản ứng rất ...tiêu cực [8D]
thế nên không phải cứ cao điểm nhất là trở thành nhà vô địch các bác nhỉ
by the way: bác Đãquá vẫn để cái ava đó àh, chặng vừa rồi thì cái anh chàng cầm gậy tưởng như thất nghiệp đã đươc gọi lại làm việc rồi mà:D

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm

với em chỉ có 2 tay đua theo em là đáng mặt anh tài trong F1 hiện nay
1. Raikonen
2. Alonso

Em thích Rai vẫn ở McLaren hon là Ferrari vì Fe= FIA nên em không phục . chú Ham là ngựa non háu đá nên phải vài năm nữa mới trưởng thành được , Nếu là Rai hoăc Alonso khi vào turn 1 ở chặng đua này sẽ không làm như vậy . Chỉ cần bình tĩnh bám theo Massa rồi tìm các phuơng án khác nhau cho phù hợp vì chặng đua còn dài mà .

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Hờ, em mà như chú Ham thì vòng vừa rồi cứ chạy trước Massa được rồi, chưa kể có Kov làm cản địa :D:D:D. Nhưng thói đời lại ham hố nhiều thứ nên...[8D][8D][8D]
@Lucastoni: em treo hết mùa cho nhớ những ngày "cơ cực"