Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
duongxua nói:
thinh43bc nói:
Mr Bảo nói:
thằng bạn em có chiếc For, nó nói xe tăng tốc rất chậm ko biết đúng ko,
BMW X5 3.0 cũng tăng tốc chậm lắm bác ợh , thằng em bà con đang xài , hôm bữa đi xa có dịp chạy thử , Lúc vừa đạp Ga đầu thấy nó lì vô cùng , vài giây sau khi qua khỏi cái móc đó thì nó vọt thấy đã ghê......Theo như lời nó nói thì xe cao cấp có cái hệ thống gì đó .....kg cho nó tăng ga đột ngột....

Em xác nhận điều này. Bà chị em chê con LS của em đềpa chậm . Xe civic của bả vọt lắm . Vi thế mà húc vào tường một lần và hun mông con container một lần :D

em chết sặc vì bác

Các bác muốn bốc, thích cảm giác lưng dính chặt vào ghế thì đừng chọn SUV, hoặc ít ra cũng phải cỡ 4.5 - 5.0 trở lên mới có cảm giác đó. Chứ có 2.7 - 3.0 mang cái xác 2 tấn thì bốc đi đâu bi giờ

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
lâu lâu không ghé thớt này thấy tranh luận vui ghê

diễn đàn phải nóng zdậy mới zdui chứ, tòan khen hay tòan chê hok có gì vui đâu, em đang tính học bác chủ thớt mở 1 cái topic " Đi xe và đi taxi chọn cách nào" chắc sẽ hot lắm đây,

Nhân dịp giáng sinh chúc các bác và gia đình zdui zdẻ
và cãi nhau nhìu nhìu để ae OS còn có cái mà đọc và
nữa chứ.

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
phucminh nói:
@Meo Hoang: Trong 3 con đi offroad lần này thì con FT bị rớt biển số trước + bung cản trước.

cản trước của FT bằng nhựa, rất yếu vì bên trong trống rỗng. Các bác muốn mang xe không kể FT đi offroad phải kiếm bác vulcan4x4 mà độ lại xe, chứ xe nào không độ lại mà mang đi là toi liền (các bác bên Offroad cảnh báo)

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48
madata nói:
phucminh nói:
@Meo Hoang: Trong 3 con đi offroad lần này thì con FT bị rớt biển số trước + bung cản trước.

cản trước của FT bằng nhựa, rất yếu vì bên trong trống rỗng. Các bác muốn mang xe không kể FT đi offroad phải kiếm bác vulcan4x4 mà độ lại xe, chứ xe nào không độ lại mà mang đi là toi liền (các bác bên Offroad cảnh báo)

Em đồng ý và xin bổ sung thêm. Chiếc Fortuner đi offroad Madagui vừa rồi là xe đã làm lại bodylip, đèn lái, kit.....nhìn cho hầm hố hơn và càng không dùng cho mục đích offroad. Nên việc đem đi offroad bị rớt biển số, hở bamber là điều đương nhiên. Các bác thử xem club Fortuner chuyên offroad của bọn Tái Lăn thì mới thấy xe này "trâu bò" tới cỡ nào.......

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
TOY nói:
madata nói:
phucminh nói:

Em đồng ý và xin bổ sung thêm. Chiếc Fortuner đi offroad Madagui vừa rồi là xe đã làm lại bodylip, đèn lái, kit.....nhìn cho hầm hố hơn và càng không dùng cho mục đích offroad. Nên việc đem đi offroad bị rớt biển số, hở bamber là điều đương nhiên. Các bác thử xem club Fortuner chuyên offroad của bọn Tái Lăn thì mới thấy xe này "trâu bò" tới cỡ nào.......

nếu mà dộ dể offroad thì khác mà dộ bodylip dể chơi thì di offroad nó rớt là phải mấy cái dó gắn vô yếu xìu à

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
madata nói:
em chết sặc vì bác

Các bác muốn bốc, thích cảm giác lưng dính chặt vào ghế thì đừng chọn SUV, hoặc ít ra cũng phải cỡ 4.5 - 5.0 trở lên mới có cảm giác đó. Chứ có 2.7 - 3.0 mang cái xác 2 tấn thì bốc đi đâu bi giờ

Bác đọc khg kỹ rồi , bác đx nói là con LS chứ có phải con Fotun đâu :D

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35
adco nói:
madata nói:
em chết sặc vì bác

Bác đọc khg kỹ rồi , bác đx nói là con LS chứ có phải con Fotun đâu :D

Hình như ngược lại đó bác, em nói về vụ bác đx xác nhận X5 3.0 không bốc và civic bốc quá nên hun đít container muh