Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Dạo này thấy FPT có thêm cái box này vừa là tv android vừa điều khiển trung tâm các thiết bị luôn.. thay thế mấy gói truyền hình cũng ổn nhỉ?
FPT Play box +

https://hcmfpt.vn/fpt-play-box.html

cái vụ tặng thêm linh tinh mình ko quan tâm do ở nhà cũng đang dùng 2,3 nhà cung cấp truyền hình rồi: FPT, K+..
a nào dùng rồi cho cảm nhận độ mượt và độ hiệu dụng của cái này ko!

Hạng D
4/9/06
2.278
21.766
113
Dạo này thấy FPT có thêm cái box này vừa là tv android vừa điều khiển trung tâm các thiết bị luôn.. thay thế mấy gói truyền hình cũng ổn nhỉ?
View attachment 2193725

cái vụ tặng thêm linh tinh mình ko quan tâm do ở nhà cũng đang dùng 2,3 nhà cung cấp truyền hình rồi: FPT, K+..
như chym...:rolleyes:

Hạng D
16/7/13
1.304
14.494
113
Chạy ok chứ....free 1 nam...nam sau 500k...Chạy mượt....Kho phim HD (cấp 2-3 có hết..chỉ thiếu JAV)...tiện dụng...dành cho những ai thích dịch chuyễn....nhiều chỗ cáp th chưa vào dc....có internet là chơi ok..xem trực tiếp đá banh....hàng xóm la "vào rồi"...ti zi nhà mình vẫng đang tung tăng dẫn banh xuống...ức chế chít mị.....hehhe

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
View attachment 2193725

Coi đá banh hàng xóm la phút sau mình mới thấy

Hạng B2
24/6/17
125
2.513
93
Dis 7
Em thấy cũng ổn anh,
Nếu anh không có thời gian/sở thích tùy biến như các android box khác, hoặc muốn nhiều chức năng hơn smart tivi mặc định, thì mua cũng khá ổn. Cũng có play store như những box khác, mà không phải tùy chỉnh quá nhiều, gói dịch vụ FPT tạm ổn, có thể tải thêm các ứng dụng xem phim có phí khác cũng được.

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Coi đá banh hàng xóm la phút sau mình mới thấy
mình cũng hay xem bóng đá nhà mình la xong đâu gần 1 phút hàng xóm mới la... có nhà thì tầm 15s

Hạng D
3/12/07
1.216
20.854
113
Em thấy cũng ổn anh,
Nếu anh không có thời gian/sở thích tùy biến như các android box khác, hoặc muốn nhiều chức năng hơn smart tivi mặc định, thì mua cũng khá ổn. Cũng có play store như những box khác, mà không phải tùy chỉnh quá nhiều, gói dịch vụ FPT tạm ổn, có thể tải thêm các ứng dụng xem phim có phí khác cũng được.
đây là điều mình cũng muốn xem phong phú hơn cả nhà.. chứ mỗi người cầm 1 ipad xem phim nhiều khi ko kiểm soát được.. muốn tập trung xem chung!
thấy có thêm điều khiển giọng nói cũng ổn.
Còn gói tivi thì ko lo đang dùng FPT truyền hình và K+ cũng đầy đủ rồi/.

Hạng B2
24/6/17
125
2.513
93
Dis 7
đây là điều mình cũng muốn xem phong phú hơn cả nhà.. chứ mỗi người cầm 1 ipad xem phim nhiều khi ko kiểm soát được.. muốn tập trung xem chung!
thấy có thêm điều khiển giọng nói cũng ổn.
Còn gói tivi thì ko lo đang dùng FPT truyền hình và K+ cũng đầy đủ rồi/.

Android box duy nhất ở VN được google cấp bản quyền chính hãng, nên cũng an tâm ạ. Em đang dùng, thấy cũng không có gì phàn nàn. Tất nhiên thỉnh thoảng vẫn có giật lag

Hạng D
21/5/14
2.456
29.787
113
33
mình cũng hay xem bóng đá nhà mình la xong đâu gần 1 phút hàng xóm mới la... có nhà thì tầm 15s
Vậy anh xài chơi app coi phim thì ổn, chứ thay coi đá banh thì thua, lag lắm.

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
FPT TV nó có HBO rùi, sao lại HBO Go nhỉ ? kg hiểu chương trình của gói này, e đang xài FPT internet vs TV rùi.
cái remote Samsung bluetooth kg hiểu sao nó khiển luôn cả FPT box luôn, trên TV Samsung nó cũng nhận đc nữa, hay thiệt.