Thảo Luận Gả vợ 2

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
cpkhanhhung nói:
Chúc mừng chú Ếch. 200 củ là khởi đầu tốt cho hội Sw, Su lên giá rồi.
Tỉnh đi Ngài Chính phủ ơi, Vợ 2 người ta trẻ, đẹp, zin (mới có ba tuổi) thì mới có giá đó, trên báo mấy ngày nay gọi là hàng "sinh thái" hay gì gì đó.
À mà mấy hôm nay Thớt Su xôm tụ cái vụ mua mua bán bán (Su Wa, Vịt) làm em cũng xao lòng.

Hạng D
17/2/11
1.939
897
113
An Giang
tuech_sg nói:
E vừa đi họp ra thì ông anh gọi điện thông báo là đã có người đến dẫn vợ 2 e đi.

Em xin thành thật cáo lỗi cùng anh Safety 1st và anh Chiến BCBT. Mặc dù e đã cố gắng ko bớt để người mua bỏ cuộc và chờ 2 anh nhưng họ nói ko bớt thì... thôi. Họ vẫn ok nên e hết cách từ chối.

Xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ và đồng hành cùng e trong suốt...thread này.

Xin cảm ơn em Wagon 4878 đã cùng với em & gia đình trải qua nhiều kỷ niệm vui... và chưa vui suốt thời gian qua.
@safety 1[sup]st[/sup]: Bác tuech đã thông báo rồi! Có lẽ anh em mình chưa có duyên, hy vọng được hợp tác cùng bác.

Hạng D
24/8/09
1.768
883
113
chúc mừng Bác chủ đã gả em nó . giờ sắp tới lúc chúc mừng Fiesta chưa Bác !

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
dạ tối qua đi xem xe rồi.

Sáng nay có mail cho anh Xe Đạp hỏi cái giá fixed nhưng có lẻ hàng hot nên anh Xe Đạp bán đúng giá niêm yết. Với lại chưa có hàng p[hải đợt đến cuối tháng 9.

E đang tính tìm phương án khác (showroom khác) hoặc đổi target sang Hyundai (sang thì Tucson, ko sang thi chơi i20).

Mọi người cho e ý kiến.

Hạng B1
22/4/09
74
0
0
Em cũng không ngờ SW đắt hàng như vậy. Mới xem xem trưa hôm qua, chiều nay đã nghe tin em nó lên đường. Mặc dù bận nhưng em đã cố níu kéo em này ở lại với hội OS nhưng không thành. Tiếc tiếc quá ... Chắc em lại phải mở một thớt khác tìm SW thôi.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Những cuộc ra đi hàng loạt. Chúc mừng chú tuech, mặc dù cũng thấy hơi buồn và một chút tiếc nuối.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
hunghanoi nói:
Những cuộc ra đi hàng loạt. Chúc mừng chú tuech, mặc dù cũng thấy hơi buồn và một chút tiếc nuối.

Chúc mừng cho chú tuech , một chút ngậm ngùi ...

Từng người tình bỏ ta đi như những dòng sông nhỏ
Ôi những dòng sông nhỏ lời hẹn thề là những cơn mưa ....
(tình xa -TCS)

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
em cảm ơn mọi người.

Nhưng lẽ ra các anh đừng chúc mừng em vì em cũng đang... đơ đây. Ko bùn ko vui.
:-|