Thảo Luận Gả vợ 2

tuech_sg nói:
Em suy nghĩ mãi mới lòi ra đc cái lý do này mà a.Hùng cứ chém e mxi hehehe...

Nói chứ đúng thật là chẳng tìm đc lý do nào chính đáng để gả e nó ngoài "ham của lạ" cả. Hichichic...

@hình như bác Bura thống kê đc la ai cần mua xe cứ đăng lên đến page 15 hay 16 thi mua đc. Ko biết bán thì seo. Nếu cũng áp dụng "định luật" này thì...hichic...
EM dự là lâu hơn vì gái đẹp nhiều người mê nhưng sính lễ nhiều người...chê. Cơ mà vẫn thích...dê. Em dzọt...

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Buratino10 nói:
tuech_sg nói:
Em suy nghĩ mãi mới lòi ra đc cái lý do này mà a.Hùng cứ chém e mxi hehehe...

Nói chứ đúng thật là chẳng tìm đc lý do nào chính đáng để gả e nó ngoài "ham của lạ" cả. Hichichic...

@hình như bác Bura thống kê đc la ai cần mua xe cứ đăng lên đến page 15 hay 16 thi mua đc. Ko biết bán thì seo. Nếu cũng áp dụng "định luật" này thì...hichic...
EM dự là lâu hơn vì gái đẹp nhiều người mê nhưng sính lễ nhiều người...chê. Cơ mà vẫn thích...dê. Em dzọt...
Bác Bu nói chí phải hehhe...

@bác wagon: thanks bác đã ngỏ lời ah.

Tập Lái
1/9/11
21
0
1
đồng nai
Em muốn đưa em nó về Lâm đồng wá. Nhưng chưa có đạn . Cám ơn pác Xu đã giới thiệu. Nhỏ nước dãi . chặc . .chặc

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Cảm ơn bác có lời khen. E này về Lâm Đồng chắc... vui lắm. Có lần e đi DaLat thấy nhiều Wagon lắm hihihi...

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
E vừa đi họp ra thì ông anh gọi điện thông báo là đã có người đến dẫn vợ 2 e đi.

Em xin thành thật cáo lỗi cùng anh Safety 1st và anh Chiến BCBT. Mặc dù e đã cố gắng ko bớt để người mua bỏ cuộc và chờ 2 anh nhưng họ nói ko bớt thì... thôi. Họ vẫn ok nên e hết cách từ chối.

Xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ và đồng hành cùng e trong suốt...thread này.

Xin cảm ơn em Wagon 4878 đã cùng với em & gia đình trải qua nhiều kỷ niệm vui... và chưa vui suốt thời gian qua.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.788
113
Chúc mừng chú Ếch. 200 củ là khởi đầu tốt cho hội Sw, Su lên giá rồi.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
tuech_sg nói:
E vừa đi họp ra thì ông anh gọi điện thông báo là đã có người đến dẫn vợ 2 e đi.

Em xin thành thật cáo lỗi cùng anh Safety 1st và anh Chiến BCBT. Mặc dù e đã cố gắng ko bớt để người mua bỏ cuộc và chờ 2 anh nhưng họ nói ko bớt thì... thôi. Họ vẫn ok nên e hết cách từ chối.

Xin cảm ơn mọi người đã ủng hộ và đồng hành cùng e trong suốt...thread này.

Xin cảm ơn em Wagon 4878 đã cùng với em & gia đình trải qua nhiều kỷ niệm vui... và chưa vui suốt thời gian qua.

Bác cho em địa chỉ chồng mới của V2 bác để em đến phát tờ rơi nhé. Để em Su Wa đẹp ra khỏi Hội là buồn lắm đấy.