Thảo Luận Gả vợ 2

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
Tên: Suzuki Wagon R+
Màu da: xanh vỏ dưa
Năm sinh: 2008
Lý lịch trích ngang:
  • 1 đời chồng (là em ạ)
  • Khi rước e về thì e đó đang nằm showroom (có hình em chup lúc đi xem, có thể tìm lại trên web). Va chắc là 1 trong những chiếc cuối cùng nguyên thùng.
  • Hết đăng kiểm tháng 12/2011 (đăng kiểm lần 2)
Một số thông tin khác: nói chung em nghĩ các anh em trong hội Su Wagon & Friend đã quá rành vợ 2 của e. Mọi người có thể tham khảo ý kiến từ các cây đa cây đề này hihihihi... Nhưng e cũng giới thêệu sơ sơ về em nó:
  • e nó được rước ra từ showroom. Chạy tới giờ hơn 3 năm chẳng biết phàn nàn về chuyện gì ngoại việc em nó có quá nhiều kỹ niệm với em và gia đình em. Đúng với câu "small car for BIG future" luôn (Dù hiện tại chưa BIG nhưng có thể gọi NOT small hehehhe...). Được bảo dưỡng định kỳ tại garage chính hãng (kể cả thay nhớt, xăng, gió, chỉnh này nọ,...).
  • Máy móc: khỏi bàn nhé, 100% chưa đụng.
  • Ngoại thất: có vết trày, xướt,... vì e chưa "tuốt" e nó lần nào. Các bác tự xem và cảm nhận ạh. Bản thân e ko quan tâm phần này nên sorry là e ko biết mô tả sao.
  • Nội thất: vợ 2 em có trang bị một số trang sức sau: mâm (hơi dập 1 tí), 4 bánh mới + se-cua theo xe (nhưng đã rớt), đã dán toàn bộ LLuma bản hành 10 năm, đèn sương mù, ốp gỗ ba cái nhựa, có gắn loa treble + woofer, màn hình Necvoc ốp trần, 1 dàn CD (zin theo xe) + 1 dàn DVD Pioneer em gắn thêm (chắc của TQ), mồi thuốc,...
  • Thông tin vui: Hồi tháng 5 hay 6 em có đến bác Phuoc84 để kiểm tra tổng quát. Ai dè sau 1 hồi xem xét, em bị bác ấy "quát tổng": anh đem xe về chạy bình thường đi, nếu mà không ưng ý thì... cũng đừng đem đến đây nữa vì em hết biết chỉnh sửa gì rồi.
Lý do bán xe (cái này nói luôn tại nhiều người cũng thuộc dạng hàng kịch độc, đi mua hàng nhưng rất thích hỏi tại sao người bán lại bán)
  • Đổi Ford Fiesta hoặc Huyndai Veloster
Thông tin liên lạc:
  • Mr. Vu: 0903701020 (anh ruột em) - Xin mời ai quan tâm vui lòng liên lạc và hẹn xem xe ạh
Giá bán: 200Tr

Xin cảm ơn mọi người đã xem tin.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
tuech_sg nói:
Tên: Suzuki Wagon R+
Màu da: xanh vỏ dưa
Năm sinh: 2008
Lý lịch trích ngang:
  • 1 đời chồng (là em ạ)
  • Khi rước e về thì e đó đang nằm showroom (có hình em chup lúc đi xem, có thể tìm lại trên web). Va chắc là 1 trong những chiếc cuối cùng nguyên thùng.
  • Hết đăng kiểm tháng 12/2011 (đăng kiểm lần 2)
Một số thông tin khác: nói chung em nghĩ các anh em trong hội Su Wagon & Friend đã quá rành vợ 2 của e. Mọi người có thể tham khảo ý kiến từ các cây đa cây đề này hihihihi... Nhưng e cũng giới thêệu sơ sơ về em nó:
  • e nó được rước ra từ showroom. Chạy tới giờ hơn 3 năm chẳng biết phàn nàn về chuyện gì ngoại việc em nó có quá nhiều kỹ niệm với em và gia đình em. Đúng với câu "small car for BIG future" luôn (Dù hiện tại chưa BIG nhưng có thể gọi NOT small hehehhe...). Được bảo dưỡng định kỳ tại garage chính hãng (kể cả thay nhớt, xăng, gió, chỉnh này nọ,...).
  • Máy móc: khỏi bàn nhé, 100% chưa đụng.
  • Ngoại thất: có vết trày, xướt,... vì e chưa "tuốt" e nó lần nào. Các bác tự xem và cảm nhận ạh. Bản thân e ko quan tâm phần này nên sorry là e ko biết mô tả sao.
  • Nội thất: vợ 2 em có trang bị một số trang sức sau: mâm (hơi dập 1 tí), 4 bánh mới + se-cua theo xe (nhưng đã rớt), đã dán toàn bộ LLuma bản hành 10 năm, đèn sương mù, ốp gỗ ba cái nhựa, có gắn loa treble + woofer, màn hình Necvoc ốp trần, 1 dàn CD (zin theo xe) + 1 dàn DVD Pioneer em gắn thêm (chắc của TQ), mồi thuốc,...
  • Thông tin vui: Hồi tháng 5 hay 6 em có đến bác Phuoc84 để kiểm tra tổng quát. Ai dè sau 1 hồi xem xét, em bị bác ấy "quát tổng": anh đem xe về chạy bình thường đi, nếu mà không ưng ý thì... cũng đừng đem đến đây nữa vì em hết biết chỉnh sửa gì rồi.
Lý do bán xe (cái này nói luôn tại nhiều người cũng thuộc dạng hàng kịch độc, đi mua hàng nhưng rất thích hỏi tại sao người bán lại bán)
  • Đổi Ford Fiesta hoặc Huyndai Veloster
Thông tin liên lạc:
  • Mr. Vu: 0903701020 (anh ruột em) - Xin mời ai quan tâm vui lòng liên lạc và hẹn xem xe ạh
Giá bán: 200Tr

Xin cảm ơn mọi người đã xem tin.

Giá này tốt đấy. Bác nào quan tâm thì cưới gấp đi. Em chỉ đảm bảo là xe Bác 4 ếch thuộc hàng chất lượng nhất của SW.
Chúc Basc mua gả em nó nhé. Mình cũng thích Fiesta nhưng hẻm có xiền. Nếu Fiesta 7 chỗ mà cũng giá như hiện nay thì mình sẽ cố mà cưới em nó hehehe.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Giá tốt đấy, nhưng em nghĩ là tầm tìền đó nguời ta có những sự lựa chọn khác. Nếu là em đang tìm Wagon thì đây là lưa chọn số 1, cưới ngay không suy nghĩ. Mong em nó sớm tìm được chồng mới.

Hạng B2
4/3/07
261
27
28
@bé Thơm: có xe mới sẽ mời bác lái thử
@anh CP: làm luôn đi anh. Để dành cho 2 nhóc sinh đôi. 1 đỏ 1 xanh là hết ý
@a.Hùng: thanks anh nhiều hihihi... Mà em cũng công nhận Wagon đúng là kén chồng lắm. Phải thích thì mới thấy ok với giá này. Ko thích thì... có smurf mới mua với giá này hihihi...
@Thanks anh Hai Nguyen.
@a.Caty: một option hay đó anh cà-ty. hihihihi....

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Thêm chút gió cho mát nhé: chiếc này là chiếc duy nhất và là cuối cùng của dòng xe SuWa tại Việt Nam. super

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Một trong những chiếc đẹp nhất hội Su Wagon tìm chống mới ! Up cho xe đẹp !

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Zinger10 nói:
Một trong những chiếc đẹp nhất hội Su Wagon tìm chống mới ! Up cho xe đẹp !
"Một trong những" nghĩa là còn nữa hở gơ zin, vậy có ai nè ....?
Em này sẽ mau ra đi thôi