Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com
Em thấy mấy chiếc Musso gắn một cái kiếng chiếu hậu phía kính sau để nhìn xuống cản (giống như của Zace, Jolie nhưng đẹp hơn), gắn trên cái cánh gió phía sau, lùi xe nhìn rất rõ. Không biết loại đó mà gắn cho Grandis có được không nhỉ. Bác nào có cao kiến gì thì chỉ bảo em với?

Tập Lái
1/10/05
19
0
0
53
www.g-bank.com.vn
RE: Gắn kính chiếu hậu phía sau cho Grandis

Tôi đang tính nhờ ai đi Singapore mua hộ giá ghi niêm yết
Door Edge Moulding MZ536166EX $119.70
http://www.mitsubishicars.com.sg/cars/accessory_tpl.asp?f=GRD

Tôi cũng muốn mua 01 chiếc, nếu bác có ai mua được alo nhé.

Hạng B1
27/9/04
77
0
0
hueanh.com

Door Edge Moulding MZ536166EX $119.70
Đây đâu phải là gương hậu Bác ơi! Nhờ người mua về không dùng được lại trách móc người ta:D

Đây mới là gương chiếu hậu chứ Bác: "Rear Under View Mirror MZ574019EX $130.20".

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Quá đúng! Gắn cái kiếng de kia hỏng phom xe Grandis, mà lại phải bắt ốc 4 con vào nóc xe, nhìn lỏi chỏi gì đâu. Xe có màn hình rồi thì chơi camera cho nó gấu, de xe buổi tối vẫn nhìn được

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Xài camera thì sang đấy nhưng hiệu quả ko bằng quả gương kia đâu nhé !

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Chợ Dân sinh bán cái miếng nhựa của Nhật dán bên trong kính hậu các xe hatchback giá có 45-50K VND thôi, nhìn xuống tới tận bàn chân em đi xe máy phía sau luôn:D

Bác cứ mua loại này cho rẻ, mấy trăm thằng Mẽo làm gì cho nó tốn kém.

Nếu hoành tráng hơn thì lắp camera, lắp gương bên ngoài là hay bị vặt lắm đấy, nhiều xe Zace mất gương hậu rồi.

Tập Lái
1/10/05
19
0
0
53
www.g-bank.com.vn

Ý kiến của bác hoangnd hay đấy. Khi nào thử nghiệm xong tôi báo kết quả ngay. Nhưng vì đang ở HN nên chưa lắp ngay ngày mai được.

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Cái miếng nhựa của bác Hoangnd phóng to góc nhìn nhưng em nghĩ ko đến 2 góc cản sau được, với lại Grandis dán Vkool rồi thì ko nhìn được bằng em này nữa đâu. bác Hoàng nói dai ở HN mà biết trong chợ Dân Sinh bán 50K luôn àh, hôm trước bận rộn thế mà cũng lùng sục kinh hảh :D

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Em mua lâu rồi bác Né ạ, hôm trước có lúc nào đi loanh quanh đâu:D Mà chưa dán vicun nên cũng ko biết chất lượng nó giảm thế nào.

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

giải pháp của bác Hoàng là ngon bổ rẻ mà hiệu quả nhất! còn nếu sợ muốn chắc chắn nữa thì gắn thêm cái cảnh báo lùi.