Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
Bữa trước lục lại các bài về turbo của các bác em thấy được cái này: turbo cho mọi loại xe[&:], bình xăng thường hay phun điện tử đều được, chỉ cần gắn vào phía trong ống dẫn sau lọc gió => tăng công suất lên 35hp + tiết kiệm từ 10-22% nhiên liệu mà giá chỉ có 40$/cái (cái này là em đọc nó qcáo chứ em ko biết có thiệt ko:D)
http://www.turbonator.com/

tranh cãi lung tung nhưng chẳng ai chịu làm chuột bạch cả, nay sẵn có người nhà đang du lịch ở Mỹ, em đang tính đặt hàng em này về gắn thử cho Diều hâu vàng nhà em làm chuột bạch 1 lần xem sao. Các bác Chain, Canadabuon và các bác khác nữa có nghe nói hay xài thử rồi cho e ít lời khuyên với.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Gắn Turbonator cho Diều hâu vàng

bác cho hỏi tăng 35hp là tăng thêm 35 mã lực có phải ko ợ, mà giá có 40$ thì ổn đấy nhưng có dịch vụ bảo hành hay lắp đặt cho mình ko hở bác? em ở HN

Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com

Đọc xong em cũng muốn gắn thử cho xe của em nhưng sao thấy rẻ wá,chỉ sợ đồ dỏm thì mệt.Kg biết có bác nào dùng thử kg cho chút nhận xét:D:D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

nghe bảo là lừa đảo ...chả tăng được gì ??? gắn vào cũng như không gắn...!! lúc trước thấy quảng cáo trên TV hớn hở tí nữa mua về sài ..!!

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Cái này bữa trước tui đặt hàng mang về từ Mỹ ( theo từng loại xe) có đăng lên đây mà bị anh em Bác sỹ nhà ta chọc quá nhưng chẳng lẽ bỏ. thui thì tự mình làm chuột bạch ;) vậy. Hôm nay thấy mấy bác đưa vấn đề này ra thì theo như thí nghiệm của tui:
- Cảm giác tăng tốc hơn ( khi ga lớn) nên khá thú vị khi vượt xe. khi ga nhỏ thì chằng cảm giác gì.
- Hao xăng hơn: thêm khoảng 0,5l so bình thường.
Cái này nè:

Các bác có thấy tếu ko:D

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

hả, có 1 miếng thép tí xíu vậy mà nó lấy của mình 40$ lận hả, sao e thấy trên web nhìn nó khí thế lắm mà, thảo nào nó kêu mất có 5' và 1 cái tôvít là lắp đặt được[:'(]. hay bác dalat cho e mượn về kêu tụi thợ tiện nó tiện cho e 1 cái jống vậy nha:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

sao nói ít hao xăng cơ mà, mà em thấy khó tin tăng công suất lên những 35hp thì khủng quá trời luôn. chắc mấy chiên gia độ xe AMG cũng pó tay quá, xe em có 134 mã lực lắp vào tăng lên gần 200 mã chắc phi vào tường quá.

Hạng D
5/11/05
1.683
17
38
55
Đà Lạt-HCM
mail.yahoo.com

Hì hì tui nhờ người bạn đặt hàng thì tụi nó bắt mình khai đủ thứ : xe gì, hiệu, đời, dung tích động cơ.. thế là nó gửi về gắn vô vừa khít . chứ ban đầu cứ tưởng giống nhau hết. Chỉ khoái cái vụ tăng tốc thôi ;). còn nguyên giấy chứng nhận, bảo hành nữa chứ, trông miếng giấy cũng pro lắm chứ:D. Cái này VN mình chế vô tư nếu hiệu quả:). Nhưng tăng tốc nhanh thì hao xăng hơn chứ tiết kiệm gì:D