Tập Lái
15/3/09
4
0
0
vấn đề của em la về xe 2 banh.cho em hỏi khi ngồi tay ga thì đi bao xe cũng hem sao,nhưng khi ngồi xe wave dù chạy nhanh hay chậm thì xe vẫn có chút rung rung ở yên xe và nếu chạy xe đi xa hơn 1 tiếng thì em có cảm giác bị tê mông,tê chân,điều này rất nguy hiểm trong việc thao tác đạp phanh,trả số.Nhưng không lẽ đang chạy mà dừng lại tấp và lể chạy nâng cao đùi tại chỗ 2 phút cho hết tê,hay là vừa ngồi xe vừa nhún nhún như con khĩ,mà em lại không có thói wen tấp xe vào wán nước ven đường ngồi nghĩ,vậy các bác tư vấn dùm em cách nào làm giảm bớt hay có động tác nào giúp hết tê chân tức thì để em có thể điều khiển xe tốt hơn,thanks

Hạng B1
8/2/09
50
1
8
360.yahoo.com
Chỉ chiéc xe wave này hay cả những chiếc xe wave khác Bác đều bị như vậy?nếu chỉ chiếc này thì Bác thay CÔN xe là xong

Điều khiển xe 2B trong thời gian dài sẽ có vài điều không tốt sau :
1. Cưỡi mãi một từ thế khom người như vậy sẽ không tốt cho xương sống.
2. Thần kinh rất căng thẳng, làm mắt bị mỏi vì phải điều tiết liên tục trong thời gian dài.
3. Súng và đạn bị "chèn ép" quá lâu, chưa kể nếu trời nóng thì nó còn bị hâm nóng hoặc nướng liên tục, dẫn đến không tốt cho chức năng sinh sản. Nếu nặng sẽ dân đến vô .... hại với phục nữ.
.....
Còn gì nữa thì các bác khác bổ sung !