Hạng B2
21/6/13
388
373
63
xin chia buồn dùm bác chủ, theo e biết thì hình như 1 khi đã độ pô rồi thì ko về zin lại đc đâu, lúc đầu em cũng lăng tăng muốn làm, nghĩ lại đi trong phố ồn ào quá mắc công người ta ghét nữa. nên thôi luôn

Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
xin chia buồn dùm bác chủ, theo e biết thì hình như 1 khi đã độ pô rồi thì ko về zin lại đc đâu, lúc đầu em cũng lăng tăng muốn làm, nghĩ lại đi trong phố ồn ào quá mắc công người ta ghét nữa. nên thôi luôn
Độ pô ở những chô khác là tháo bầu pô mình ra, rồi lắp bầu pô độ của họ vào đó bác, chứ ko phải móc pô như ở đây

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nta139
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Lúc đó em hỏi bên phía garage, bên đó nói bầu zin giữ lại đây, khi nào về zin sẽ gắn lại, em thấy garage độ xe cũng lớn, nghĩ bụng cũng uy tín mà ai ngờ lại làm ăn như vậy đó bác
anh dễ tin người thiệt;
tiện thể nếu được anh cho số đt, để anh em vô lùa vài lần kiếm cháo... hic hic... @@

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
móc giống mấy tiệm xe honda mà sao giá chát quá
Không phải móc pô đâu anh ơi.
Tiệm thay pô khác còn pô zin giữ lại thay cho xe khác.
Mình biết rõ cái này.
Có chàng thanh niên được cha mẹ thưởng cho chiếc Mazda vì thành tích học tập. Ảnh mang liền ra độ pô. Gara thay pô mới trong vòng 1 buổi sáng cũng hết tầm trên chục triệu. Chiều chạy vòng vòng vui với bạn bè, happy lắm. Tối khuya về nẹt pô ủm ủm ủm... ông già không ngủ được bắt thay lại pô cũ. Sáng sớm mang ra, may gara còn giữ pô zin của xe thay lại nhưng thâu lại pô độ 3tr.+ công thay 2tr.= 5 triệu.
Không ai dại gì móc pô, họ lấy pô độ lắp vô thôi, pô zin còn mới nằm trong kho đó.

• Like
Reactions: suneo and truck2552
Hạng C
18/1/14
646
1.563
93
Bác @suneo máu me độ điếc quá !
Xe đang yên lành thì để vậy chạy đi !
Thừa tiền thì kiu em đi nhạo chứ quăng vào mấy cái này chi cho phí ! :3dcuoi:

• Like
Reactions: suneo
Hạng D
13/10/10
1.060
3.119
113
39
Không phải móc pô đâu anh ơi.
Tiệm thay pô khác còn pô zin giữ lại thay cho xe khác.
Mình biết rõ cái này.
Có chàng thanh niên được cha mẹ thưởng cho chiếc Mazda vì thành tích học tập. Ảnh mang liền ra độ pô. Gara thay pô mới trong vòng 1 buổi sáng cũng hết tầm trên chục triệu. Chiều chạy vòng vòng vui với bạn bè, happy lắm. Tối khuya về nẹt pô ủm ủm ủm... ông già không ngủ được bắt thay lại pô cũ. Sáng sớm mang ra, may gara còn giữ pô zin của xe thay lại nhưng thâu lại pô độ 3tr.+ công thay 2tr.= 5 triệu.
Không ai dại gì móc pô, họ lấy pô độ lắp vô thôi, pô zin còn mới nằm trong kho đó.
nếu zậy kèo bác chủ là sẽ lấy cái pô độ của a thanh niên nào đó chơi chán gắn lên = 12 chẹo + bán pô zin lại cho ôg già nào đó muốn êm ái chục chẹo hơn nữa + gắn lại pô êm cho bác chủ thêm vài chẹo nữa haizzzzzzz

• Like
Reactions: suneo and bacai