Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
MÀ cá nhân em nói thật; Nếu 1 khu dân cư giá rẻ cho người dân thì cho kiểm tra rồi cho phép xây đại đi. Ko lẽ cứ bắt dân phải mua chỗ nhiều tiền để cho nhóm CĐT ko bị lỗ.
CHứ ko dân thường ai dám xây, có mấy ông như vầy thì 1 là ổng có "chỗ đứng" thì làm liều. Mà đợi mấy ổng xây xong - kiểm duyệt các kiểu xong thì giá lên mút mùa rồi.

Hạng B2
22/12/20
308
167
43
Do mình ko quan tâm lắm đến khu này nên ko nhớ mã căn. Nếu bác quan tâm thì inbox mình cho số đt của bạn sale bác chủ động hỏi xem sao
Bác gửi số điện thoại sales qua tôi nhé ! Khu này hiện tại có sổ sách đàng hoàng ko bác

• Like
Reactions: vinh99vn
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Garden Riverside Villas - KDC Thanh Niên, Nhà Bè đến bao giờ ?!
Vậy thì ráng chờ thêm xem sao bác ah
Ko biết tầm này đầu tư thì có nên vào ko nhỉ? Có lô góc 8x20 sale chào 20tr/m2?

Nhà Mình có nền e20 cách căn đang xây 2 lô. Góc ngã tư. Nếu bạn quan tâm có thể inbox.

Bữa em xuống hỏi thì sale lại nói cho xây rồi, ông già thì nói cho xây hơn 3 năm nay mà không ai chịu xây, lên văn phòng công ty thanh niên hỏi thì nói "hình như đã cho xây " , chẳng biết thế nào mà lần.

Ông xây nhà đó nghe nói là giám đốc xí nghiệp x30.

Có một lô gần lối vào đang để đối trọng, không biết có xây không ? Bác nào chịu khó đi ngang hỏi xem .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Em mới chạy vào xong, hài. Vừa vào cổng thì nó chặn 2 đường rồi, đi xe máy đường đá xanh nên em ko dám chạy nhanh.
Rồi thấy 1 xe hơi chạy vào tính bám theo mà chạy ghê quá nên mất dấu, đi mò 1 hồi ra cái nhà xây ở trên. Hình như lô nhà phố E-17,18 thì phải, xung quanh trụ điện lớn thì đã đc chặt cây sạch sẽ
Phía trên cùng khu THanh Niên có nối với 1 dự án khác nhỏ hơn, thì em thấy có đường + 1-2 người. Nhưng do đi 1 mình ko dám vào. Cây cỏ gì mà cao cả 2m...

Em đi ngang cây cầu đang xây Kênh Cây Khô thì thấy độ cao có 2m thôi, thì ko lẽ xe tải/container họ phải đi vòng đoạn cầu chưa xây hay đường nào vậy mấy bác.

Xe tải đi đường vòng dưới chân cầu nha bác. Xe công cũng vào được.

• Like
Reactions: bebeobemail
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Xe tải đi đường vòng dưới chân cầu nha bác. Xe công cũng vào được.
Em cũng nghĩ vậy, thấy xe tải ở trong kia mà ko biết đi đường nào :) Mà xây thế thì rắc rối vãi, vì đường 1 chiếc. Nếu 2 bên đi thì sao, ko lẽ từ đầu Phạm Hùng thì rẽ phần bên trái cầu, còn ngược lại thì rẽ bên phải....
Mà nói thế thôi, mong có cầu nối cũng tốt.Réo quá nó ngừng thì em mang tội :)

Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Em cũng nghĩ vậy, thấy xe tải ở trong kia mà ko biết đi đường nào :) Mà xây thế thì rắc rối vãi, vì đường 1 chiếc. Nếu 2 bên đi thì sao, ko lẽ từ đầu Phạm Hùng thì rẽ phần bên trái cầu, còn ngược lại thì rẽ bên phải....
Mà nói thế thôi, mong có cầu nối cũng tốt.Réo quá nó ngừng thì em mang tội :)

Đường vòng đủ 2 xe tránh nhau mà bác. Đường Hơi xấu tí thôi chứ thấy đủ rộng

Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
Khu này đường chính dự án sẽ là đường tỉnh lộ 827e (trục động lực tphcm-LA-Tiền giang cũ) tỉnh long an chuẩn bị kết hợp với Tphcm xây đường vào 2021 (dự tính) khi đó giá sẽ không dưới 30 chai , nói chung bác nào thích lãi đậm thì đầu tư chứ lúc nó khởi công làm đường thì đua không kịp

Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Khu này đường chính dự án sẽ là đường tỉnh lộ 827e (trục động lực tphcm-LA-Tiền giang cũ) tỉnh long an chuẩn bị kết hợp với Tphcm xây đường vào 2021 (dự tính) khi đó giá sẽ không dưới 30 chai , nói chung bác nào thích lãi đậm thì đầu tư chứ lúc nó khởi công làm đường thì đua không kịp

Thông tin này nguồn nào vậy bác ?

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Đường song hành QL 50 hay đường nào bác?. NÓi chung đợi tụi nó thì ai biết khi nào, ai tiền rảnh rỗi thì họ ôm sinh lời, ko thì đầu tư cố định thôi...