Tập Lái
10/5/20
16
3
3
37
Bữa trước sale bảo đường song hành QL50 bỏ không làm nữa, vô đây là đường cụt ròi, bán đi anh ơi =)))

• Haha
Reactions: thanhtung109189
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Cái google map trên trang thông tin quy hoạch nó vẽ ra luôn rồi. Thì dễ gì bỏ, vẽ khu Thanh niên chi tiết thế thì khó mà bỏ. Có mà treo thì đc...

Tập Lái
10/5/20
16
3
3
37

“Nhóm dự án kết nối liên vùng, gồm 5 công trình: nâng cấp, mở rộng quốc lộ 13, đoạn từ ngã tư Bình Phước đến cầu Bình Triệu (TP Thủ Đức), dài 4,5 km, tổng vốn dự kiến gần 10.000 tỷ đồng; xây đường song hành Phan Văn Hớn (huyện Hóc Môn), dài 8,5 km, tổng đầu tư hơn 3.700 tỷ đồng; đường trục động lực (song hành quốc lộ 50 đi qua huyện Nhà Bè, Bình Chánh), dài 8,6 km, vốn hơn 4.000 tỷ đồng;”

Chỉ có hơn 4000 tỏi thôi, xiền đâu mà làm =)))

Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
Chi hơn 4000 tỏi nhưng sau đó quy hoạch lấy đất bán lại cho nhà đầu tư vài chục ngàn tỏi là bình thường bác ạ, hihi nhân tiện cầu kênh cây sát bên khô nó đã khởi công làm lại không biết khi hợp long sẽ thăng hoa như thế nào.

• Like
Reactions: Mèo Đen
Tập Lái
10/5/20
16
3
3
37
Chi hơn 4000 tỏi nhưng sau đó quy hoạch lấy đất bán lại cho nhà đầu tư vài chục ngàn tỏi là bình thường bác ạ, hihi nhân tiện cầu kênh cây sát bên khô nó đã khởi công làm lại không biết khi hợp long sẽ thăng hoa như thế nào.

Đường Phạm Hùng chưa làm tới thì chắc phải bắc thang lên cầu. Đầu cầu bên Phạm Hùng giờ vẫn nằm bơ vơ giữa ao cá.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Bác nào đã nằm 1 lô ở KDC Thanh niên đc vài năm mà dư vốn thì cho nằm luôn đi :) ko thì bán... Chứ đợi đường Phạm hùng nó bắc cầu qua , rồi xây con đường thẳng vô KDC Thanh Niên chắc mà ngồi đến mọc nấm mốc.
Chi tiền thì dễ mà cái chính là ai đút vào túi sau khi tổng kết kìa. Cho buôn 1 lời 1 thì mấy ổng cũng ko biết dính vào chưa. Đợi chờ là hạnh phúc :D

Hạng C
18/7/11
753
1.256
93
Hôm qua mình chạy dzô thì sale bảo chưa cho xây đâu, mình mới nói sao ông kia đang xây kìa, nó bảo ổng xây lậu. Còn cty Thanh Niên thì bảo mình xây đi, nó kéo nước kéo điện dzô cho xây. Cái mình chạy thẳng vô hỏi, ổng chủ nhà đang ngồi nhậu vs bọn thợ, thì ổng cũng bảo ổng xây lậu, vì cần nhà ở. Cái thằng lính ổng bảo mình bán đi, ông sếp nó mua nè. Nghe bảo ông này giám đốc công an ở đâu đó, không biết phải không =)))

Có thêm một nhà nữa đang xây, gần bòe sông, bác chủ đi chiếc lexus rx, gần xong phần thô rồi . Không biết có phải xây lậu không mà điện cũng kéo vào chứ không có qua đồng hồ , bác nào có thông tin rõ hơn post cho mọi người biết là chính thức được xây chưa , vì nhà em cũng định xuống đây :

Garden Riverside Villas - KDC Thanh Niên, Nhà Bè đến bao giờ ?!