Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
Đường song hành QL 50 hay đường nào bác?. NÓi chung đợi tụi nó thì ai biết khi nào, ai tiền rảnh rỗi thì họ ôm sinh lời, ko thì đầu tư cố định thôi...

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Khu này đường chính dự án sẽ là đường tỉnh lộ 827e (trục động lực tphcm-LA-Tiền giang cũ) tỉnh long an chuẩn bị kết hợp với Tphcm xây đường vào 2021 (dự tính) khi đó giá sẽ không dưới 30 chai , nói chung bác nào thích lãi đậm thì đầu tư chứ lúc nó khởi công làm đường thì đua không kịp
À em mới đọc + xem cái vẽ của bác gửi trên link . Hình như đường 827E là nối 3 cầu chính - ngoài ra nó đi qua ngã 3 Tân Kim - qua cầu Cần Giuộc (chắc thay bến phà Tân Kim - Long Hậu) sau này.
Mà khu thanh niên giờ chủ yếu là cái đường Phạm Hùng nối dài - cắt thẳng vào cái đường trục ngang của KDC Thanh Niên - rồi chắc nối thông với đường song hành QL 50 nhỉ (EM thấy có vẽ đường QL 50 xã Đa Phước - Tân Kim).
Mong là không bánh vẽ...

Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
À em mới đọc + xem cái vẽ của bác gửi trên link . Hình như đường 827E là nối 3 cầu chính - ngoài ra nó đi qua ngã 3 Tân Kim - qua cầu Cần Giuộc (chắc thay bến phà Tân Kim - Long Hậu) sau này.
Mà khu thanh niên giờ chủ yếu là cái đường Phạm Hùng nối dài - cắt thẳng vào cái đường trục ngang của KDC Thanh Niên - rồi chắc nối thông với đường song hành QL 50 nhỉ (EM thấy có vẽ đường QL 50 xã Đa Phước - Tân Kim).
Mong là không bánh vẽ...
không vẽ đâu bác chủ yếu là làm nhanh hay chậm, khi mà bắt đầu làm đường thì nó phi không phanh đấy.

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
ồ. Em muốn hỏi thăm bác nào biết khi nào nó quyết định làm cái đường Phạm Hùng nối thẳng vào KDC Thanh niên không. Trên trang thông tin quy hoạch hcm thì tụi nó vẽ rồi. Mà giờ xem Vệ Tinh còn thấy vướng nhà, ao chưa san lấp các kiểu...
Garden Riverside Villas - KDC Thanh Niên, Nhà Bè đến bao giờ ?!

Bữa em có tìm hiểu thì có 1 đường gọi là đường Song Hành Quốc Lộ 50 - đi khá giống đường Phạm Hùng thẳng vào khu Thanh Niên như này.

Đây là em mô phỏng lại từ ảnh gốc

Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
không vẽ đâu bác chủ yếu là làm nhanh hay chậm, khi mà bắt đầu làm đường thì nó phi không phanh đấy.

Quan trọng là chỗ đó. Khi nào có cái công văn mời dự lễ khởi công mới chắc được. Giờ còn mông lung lắm

Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
ồ. Em muốn hỏi thăm bác nào biết khi nào nó quyết định làm cái đường Phạm Hùng nối thẳng vào KDC Thanh niên không. Trên trang thông tin quy hoạch hcm thì tụi nó vẽ rồi. Mà giờ xem Vệ Tinh còn thấy vướng nhà, ao chưa san lấp các kiểu...
View attachment 2390761

Bữa em có tìm hiểu thì có 1 đường gọi là đường Song Hành Quốc Lộ 50 - đi khá giống đường Phạm Hùng thẳng vào khu Thanh Niên như này.
View attachment 2390767
Đây là em mô phỏng lại từ ảnh gốc
View attachment 2390768
chỉ nghe dự tính 2021 sẽ bắt đầu khởi công, khu này tiềm năng lên cao cầu rạch cây khô qua năm 2021 sẽ tiếp tục xây lại nối thẳng qua đường quốc lộ 50 đi sát dự án này, dự án này nếu năm 2021 mà làm 2 đường trên thì giá thấp nhất ko dưới 30, hôm trước vào thì thấy ô tô khách vào xem nhiều chắc sắp có biến lớn.

Tập Lái
29/12/20
21
8
3
44
Quan trọng là chỗ đó. Khi nào có cái công văn mời dự lễ khởi công mới chắc được. Giờ còn mông lung lắm
hihi có công văn dự lễ khởi công thì giá nó cũng đã ở trên cao rồi bác ạ, quan trọng đón sóng phía trước thôi

• Haha
Reactions: quangtienpham
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
hihi có công văn dự lễ khởi công thì giá nó cũng đã ở trên cao rồi bác ạ, quan trọng đón sóng phía trước thôi

Đúng rồi như cầu An phú đông nghe tin đồn thì giá lên còn cầu xây xong giá vẫn vậy à.