Hạng D
26/3/17
2.594
4.653
113
Xe nào mà chả có Hiệu, nhưng hiệu chữ H méo này sao so đc với chữ H đứng nghiêm trang. Haha

9/7/20
751
1.037
93
28
Chúc mừng bạn gen Z, càng chúc mừng bạn hơn khi bạn mới mua xe mà bên Hàn nó đã ra bản facelift rồi

• Haha
Reactions: Thuy89
Hạng D
24/2/20
4.481
7.398
113
37
Con cháu nó uống sữa Milo đều nên thông minh nhanh nhạy lắm. Mừng cho chúng nó chớ, mình hồi xưa ăn cơm muối mè thì chỉ được bấy nhiu thôi.
Có cơm muối mè ăn là sang rồi, em đây ăn sắn độn quanh năm đây.

Hạng D
24/2/20
4.481
7.398
113
37
có gì mà nể, nể bố mẹ của các em ấy. các em giờ còn phải đi lùi nữa kìa.
Ko biết mấy anh sao chứ con em học xong đại học là biến ko chu cấp gì nữa còn khi nào con nó ko kiếm được tiền mua gạo thì em mới giúp, em thà để tài sản cho trẻ mồ côi chứ ko để tài sản cho đám con phá gia chi tử.

Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
Ko biết mấy anh sao chứ con em học xong đại học là biến ko chu cấp gì nữa còn khi nào con nó ko kiếm được tiền mua gạo thì em mới giúp, em thà để tài sản cho trẻ mồ côi chứ ko để tài sản cho đám con phá gia chi tử.
em nói chú em trong bài viết thôi. chứ em cũng khổ thí mịa mới kiếm đc tiền mua nhà/xe, chứ có sướng gì đâu : )

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
21/12/17
1.771
2.736
113
40
PV: Quân nghĩ sao về Honda Civic?
Đặng Quân: Civic là một chiếc xe tốt nhưng nó lại không dành cho em. Về động cơ và cảm giác lái em đánh giá cao Civic hơn một chút nhưng em là một người lái xe khá điềm đạm nên “bốc” đối với em không phải một yếu tố quá quan trọng.
Bạn này nhận xét công tâm và chính xác, động cơ và cảm giác lái thì Elantra không thể nào so lại với Civic được (em đang chạy Elantra).

Chứ không phải như anh H. nào đó hôm bữa nhận xét con Raize của ảnh lên cao tốc đóng 128km/h mà vẫn "rất đầm"...

Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Mình có điều kiện thì mình mua thôi, kệ miệng lưỡi thiên hạ nói riết rồi cũng chán . Nhớ lại thời sinh viên trường y đi bộ rạc cẳng chân chứ làm gì có xe đạp mà đi, đi làm nguyên năm đầu vay mượn thêm mới mua được con super dream còn bây giờ genZ mới đi học mà có elantra đi thì quá kinh rồi.
Người ta SV, nhưng nhà Cha Mẹ có đk thì anh so cái gì. Con Elantra cùi bắp nói làm gì, người ta thừa sức sắm Mer nhưng sợ kỳ thị nên khiêm tốn đó thôi.
Đây, SF, chỉ là cái Cao Đẳng CĐ bèo như cứt mèo, trong khi mấy đứa khác đi xe cỏ 5k chết Mẹ, thì 1 con, con 1 Chủ tịch, 1 quận ở SG nó đi Lexus 50k... Nó là chơi chung băng Việt Mít với Mình đấy!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quannguyentsnct