9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ko biết mấy anh sao chứ con em học xong đại học là biến ko chu cấp gì nữa còn khi nào con nó ko kiếm được tiền mua gạo thì em mới giúp, em thà để tài sản cho trẻ mồ côi chứ ko để tài sản cho đám con phá gia chi tử.
Tự lực, tự liệu, tự lo thì có tự do và tự hào. Hehe, để tài sản nhiều quá chúng dựa dẫm quá không làm đc cơm cháo gì.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Người ta SV, nhưng nhà Cha Mẹ có đk thì anh so cái gì. Con Elantra cùi bắp nói làm gì, người ta thừa sức sắm Mer nhưng sợ kỳ thị nên khiêm tốn đó thôi.
Đây, SF, chỉ là cái Cao Đẳng CĐ bèo như cứt mèo, trong khi mấy đứa khác đi xe cỏ 5k chết Mẹ, thì 1 con, con 1 Chủ tịch, 1 quận ở SG nó đi Lexus 50k... Nó là chơi chung băng Việt Mít với Mình đấy!
Biên đề, ghi bóng
Ko cần đk đâu a ơi
Nhỉ cần máu mặt và liều thôi

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
17/10/19
1.961
2.762
113
24
Bến Tre
www.facebook.com
Nhờ bạn chủ thớt xác nhận lại danh tính và tuổi thật của bạn sinh viên này nha. Sanh năm 2004, tuổi thật tính đến bây giờ là 19 tuổi, mới tốt nghiệp THPT được 1 năm mà đã học năm 3 du lịch, khá là khó hiểu nha.
Còn chuyện 19 tuổi có tiền mua xe thì đầy rẫy ra, thanh niên giờ giỏi lắm. Ví dụ như mấy em ca sĩ hay cầu thủ bóng đá, 19-20 tuổi mua siu xe, xây nhà mấy chục tỉ là có nha.
P/S: À mà sao không thấy show hình chủ xe lên nhỉ, hay chủ xe không thể chụp hình???
Rồi rồi mới gọi hỏi lại bé sinh năm 2k2 mà tôi nhớ nhầm thành 2k4 hihi

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Bạn chủ xe Elantra gen Z nhưng suy nghĩ rất chín chắn. Chúc mừng bạn đã có chiếc xe hơi đầu tiên với lý do ko thể chuẩn hơn. còn chọn xe gì thì mình thích là mình mua thôi !
thường suy nghĩ chín chắn ko ai chọn Elantra cả :D