Hạng B2
4/10/15
426
207
43
36
Gọi là xe hang sang nhưng Génesis toàn copy net của các hãng khác mà không có điểm đặc trưng đây là điều tối kỵ của người chọn xe nhất là với xe hạng sang. Còn đối với máy móc, khung gầm, nội thất chắc chắn genesis chưa bàng mấy dòng cao cấp của hãng xe binh dân như avalon. Nên genesis chỉ có giá ngang Camry phiên bản cao cấp nhất may ra mới có người mua
Đồng ý là nhiều cái nhìn như coppy nhưng mà đừng đem so với con Camry chả có công nghệ khỉ gió gì hết. Ở đó mà giá bằng Camry 2 con Camry chưa chắc đủ.

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Mình nhìn hình và đọc thông số thì nghĩ không dưới 5 tỏi.
Nhưng mà ở VN thì 5 tỏi chua lắm bác ơi, cỡ 3 tỏi 5 giá xuất hóa đơn thì còn có thể chấp nhận được. Chứ 5 tỏi chắc khó bán lắm vì tầm 3 tỏi mấy là đa số quốc BMW. Merc không ah

Hạng F
4/1/08
8.297
111.304
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Nhưng mà ở VN thì 5 tỏi chua lắm bác ơi, cỡ 3 tỏi 5 giá xuất hóa đơn thì còn có thể chấp nhận được. Chứ 5 tỏi chắc khó bán lắm vì tầm 3 tỏi mấy là đa số quốc BMW. Merc không ah
Ai đang kiếm BMW hoặc MERC mà lỡ nhìn thấy em này chắc sẽ đổi ý định ban đầu.

Cho dù nhiều người nói hàng nhái nhưng sao em vẫn thấy nó đẹp long lanh.

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Gọi là xe hang sang nhưng Génesis toàn copy net của các hãng khác mà không có điểm đặc trưng đây là điều tối kỵ của người chọn xe nhất là với xe hạng sang. Còn đối với máy móc, khung gầm, nội thất chắc chắn genesis chưa bàng mấy dòng cao cấp của hãng xe binh dân như avalon. Nên genesis chỉ có giá ngang Camry phiên bản cao cấp nhất may ra mới có người mua
Genesis mà copy của mấy hãng khác thì đã bị gửi thư mời hầu tòa rồi nhé.
Chưa trải nghiệm thực tế cả con G90 và Avalon mà bác phán "[BCOLOR=#ffffff]chắc chắn[/BCOLOR] chưa bằng... Avalon". Ko biết bác từng đi qua những loại xe gì và hiện giờ đang đi xe gì thế???
Còn về giá thì Camry 2.5G x 3 mới bằng giá bản thấp cấp của con này (V6 3.8lit). Hyundai của 2016 chứ có phải thập niên 80-90 nữa đâu mà bị dìm hàng kinh quá.

• Like
Reactions: quoccatvang
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
em nghe đồn hình như có giá 3 tỏi rưỡi cho em 3.8 với hơn 4 tỏi cho em 5.0 ạ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
1/9/14
2.304
84.175
113
Sai Gon
Em từng ngồi thử con này (Ở HQ dùng bản EQ900) máy 5.0, và đã lái thử con phiên bản cũ Equus VS380.
Cảm nhận chung là ngon hơn con Mec E250 cùi em đang đi, nội thất nhìn rất sang trọng chứ không phải rẻ tiền như ông gì đi morning bên trên phán. Điểm trừ theo em thấy là 2 cái màn hình phía sau nó thiết kế nhìn chướng mắt quá.
Tuy nhiên với mức giá lăn bánh 3,2 tỏi ở VN, để em cầm qua HQ mua con S400L đi cho sướng. :D
Genesis G90 chính thức bán tại Việt Nam

Hạng B2
6/5/16
324
192
43
44
xe ra mắt đã hơn nửa năm lại được 1 tập đoàn anh khóc mướn trên này nâng bi mà ngoài đường chưa thấy bóng dáng xuất hiện. Xin hỏi mấy anh khóc mướn có xấu hổ không ah hay lại đổi nick khác rồi.