Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
giờ này mà lạc gì nữa, em lấy hồi tháng 5 bản Q màu trắng nội thất kem dc km tiền mặt + full phụ kiện, màu đen còn km tốt hơn nữa

• Like
Reactions: huyb9
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Động cơ mạnh hơn khỏe hơn thôi chứ bền hơn thì chưa chắc nha a. Gì chứ độ bền cẩm ly trâu bò lắm đấy
Nhìn cái bảng chi phí vật tư thì sợ gì bác, hàng ngon thế mà chi phí như vậy thì còn muốn gì nữa. Giờ mà còn tư duy mua xe chạy 10 năm là em thấy hiếm rồi đó. Xe không phải là tài sản thể hiện như ngày xưa nữa rồi.

Hạng D
21/12/14
2.202
7.911
123
Nhìn cái bảng chi phí vật tư thì sợ gì bác, hàng ngon thế mà chi phí như vậy thì còn muốn gì nữa. Giờ mà còn tư duy mua xe chạy 10 năm là em thấy hiếm rồi đó. Xe không phải là tài sản thể hiện như ngày xưa nữa rồi.
Em có bảo mua xe chạy 10 năm đâu. A bào động cơ ăn đứt. Ý em bảo về khoản sức mạnh thôi. Mấy ông mà mua Cẩm ly thì a biết rồi đó ăn chắc mặc bền mà. Vả lại vin hiện tại còn mới và xuất hiện kha khá lỗi hệ thống nên cũng gây trở ngại cho người như mấy ông đó. Chứ e cũng thích vin lắm

Hạng C
6/3/12
803
451
63
Giờ này chẳng Đại lý nào dám lạc kèm bia. Hàng tồn kho cả đống, kể cả em Cẩm ly :D

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Giờ này chẳng Đại lý nào dám lạc kèm bia. Hàng tồn kho cả đống, kể cả em Cẩm ly :D
Kte Indo chấn thương vì covid, nên nhắm ông vn còn lành lặn mà xuất hàng qua bán thui, quan trọng nộp thuế quan đày đủ...

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Bác chui xuống gầm xem cái hệ thống treo trước và sau của Lux A2.0, Vinfast cũng có thực lực ra phết đó bác. Camry nổi trội về êm ái, rộng rãi và bền bỉ, chi phí bảo dưỡng vừa phải, giờ A2.0 thua khoản rộng rãi chút xíu thôi, còn lại hơn cách âm, hệ thống treo, động cơ thì ăn đứt rồi, bảo trì bảo dưỡng cũng hơn hẳn. Cuộc chiến giờ căng với Toyota lắm nên họ mới nhập bản gần mới camry về đó, không thì còn lâu toyota mới chịu nhúc nhích.
Mình test drive Vinfast A2.0 rồi, xe mới 10.000km mà ghế đã nhăn nhúm gấp rách, qua gờ giảm tốc thì lọc xọc như xe 5 năm chư bảo dưỡng... máy móc tăng tốc tốt nhưng handling chưa ngon, còn chòng chành lắm. Bản full option đó nhé ko phải bản base
Cảm giác lên con SA gầm cao bản trung thì còn chòng chành hơn, tăng tốc yếu hơn do xác nặng.
Túm quần lại, so với Bim 530 đời 2007 thì A2.0 còn thua xa.

Hạng D
6/12/14
1.340
1.302
113
năm nay ảnh bung lụa nên cứ bung, toy thì tiềm lực chơi lâu dài mah, nhớ hồi captiva mới có, nhà nhà mua chạy xong giờ GM dẹp ở vn luôn, kaka...
Dẹp ở cả khu vực luôn, kể cả Úc

Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Mình test drive Vinfast A2.0 rồi, xe mới 10.000km mà ghế đã nhăn nhúm gấp rách, qua gờ giảm tốc thì lọc xọc như xe 5 năm chư bảo dưỡng... máy móc tăng tốc tốt nhưng handling chưa ngon, còn chòng chành lắm. Bản full option đó nhé ko phải bản base
Cảm giác lên con SA gầm cao bản trung thì còn chòng chành hơn, tăng tốc yếu hơn do xác nặng.
Túm quần lại, so với Bim 530 đời 2007 thì A2.0 còn thua xa.
đc anh lấy để so vs bmw là nhà vin đã thành công rùi, bỏ qua sự so sánh vs camry...

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B1
23/6/18
57
66
18
40
Vinfast Lux A.20 chạy ngon hơn hẵn Camry và có hỗ trợ trả góp 0% 2 năm đầu. Camry giờ đã già rồi ông giáo ạ !
Báo giá bán trả góp cao hơn trả full rồi quảng cáo là ls 0%. Cái chiêu lấy mỡ nó rán nó vậy mà cũng có đứa tin.