Hạng D
29/9/06
1.278
7
38
www.otosaigon.com
RE: Giá CARENS tại Trường Hải Đà Nẵng - Mời các bác đã có xe tư vấn giúp

@ bác Long, hầu hết anh em được down giá đều mua từ trước lúc chưa tăng thuế. Nhưng hầu hết so với giá niêm yết, thì giảm 500$ bác à. Như xe nhà em, máy dầu AT, giá công bố là 32k cho đợt đầu tiên, nhờ người quen tác động, với mình nói 1, 2 câu nữa là down 500$. Nếu có người quen bác gọi cho bác làm giám đốc TH ĐN, là down được nhanh nhất đó bác.

Hạng B2
31/5/07
214
0
16

Đúng là giá AT máy xăng bây giờ là 31.800 thằng Mỹ đó bác - em vừa confirm với TH GL chiều qua lúc em lấy xe :) Bác ph_h nói là có thể nói sêu giảm 500 thì em nghĩ ko phải là trường hợp phổ biến đâu vì bây giờ TH nó chẳng có nhiều xe mà bán, chẳng tội gì nó giảm đâu, chưa kể mức giá công bố bây giờ hình như là áp dụng chung trong cả nước thì làm gì có thằng sale nào chịu giảm.
Như trường hợp của em (đã kể chi tiết trong topic cũ) quen biết cũng tàm tạm mà nó có giảm đâu, may là chui được vào danh sách thuế 60% nên tính ra bây giờ lời được 2000 thôi :D tóm lại em thấy may hơn khôn các bác nhỉ? [8|]

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: dautroc

Trường Hải Đà Nẵng nằm ở đường nào bác nhỉ??????

Văn phòng Trường Hải trên đường đi học Bách Khoa đấy bác :D
Còn Nhà máy ở Khu CN Điện Nam - Điện Ngọc, không biết nhớ có đúng ko ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng

Cửa hàng bán xe thì ở ngay trên đường lên trường Bách Khoa, đối diện với tượng ông Phật.

Nhà máy ở trong khu kinh tế Chu Lai, ngay sát QL 1A, qua khỏi cầu Ông Bộ là đến (gần nhà máy thức ăn gia súc Hua Chen)

Hạng B1
1/10/08
59
0
6
Re: RE: Giá CARENS tại Trường Hải Đà Nẵng - Mời các bác đã có xe tư vấn giúp

Các bác cho em hỏi giá carens máy xăng 2.0AT hiện tại thấp nhất là bao nhiêu ah và mua tại đại lý nào khu vực phía Nam là tốt nhất? Em hỏi qua mấy chỗ chỉ bớt được khoảng 200USD so với giá niêm yết thôi ah.

VAF
Hạng B2
23/5/08
301
0
0
Re: RE: Giá CARENS tại Trường Hải Đà Nẵng - Mời các bác đã có xe tư vấn giúp

vitara red nói:
Các bác cho em hỏi giá carens máy xăng 2.0AT hiện tại thấp nhất là bao nhiêu ah và mua tại đại lý nào khu vực phía Nam là tốt nhất? Em hỏi qua mấy chỗ chỉ bớt được khoảng 200USD so với giá niêm yết thôi ah.

Bác vitara red lai muốn cước vợ mới nưa ah, bác Hạnh CC cũng đang có cùng sở thích đó, bác nào biết giá cho em biết để em giúp thằng bạn em ạh. tks