Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
14/6/06
163
0
0
RE: Giá chính thức của Vios mới

Sáng nay vừa đọc tin ở các Báo được tin các Bác BTC công bố giá xe sẽ giảm trong thời gian tới ! Đang hí hửng thì gặp ngay giá em VIOS CAO NGẤT TRỜI !!!! thôi thì tuyệt vọng ..........Khiếp sau " nếu có"em sẽ ko quay lại VN nữa vì hãi cho giá xe ở VN quá.

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83

giá này là TO trừ hao đấy, vài bữa nữa BTC làm sức ép giảm giá thì TO giàm vài K là vừa :D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Với giá này mua Civic hoặc Innova cho rồi. Càng ngày người kinh chúng mình bị mấy cty mắt hí của xứ phù tang bóc lột đến tận xương tủy, làm như thế thì làm sao xã hội hóa ngành cn otô được. Phãi chi giá cao nhưng nhà nuớc mỡ rộng đuờng xa tương ứng, có biện fáp chống kẹt xe, giảm ô nhiểm thí giá cao thế cũng còn chấp nhận được. Em qua Trung Quốc thấy giá xe du lịch trung bình khỏang 4000 Usd/chiêc, tiền thuế, đăng ký củng chừng đó giá xe... chính sách như thế còn hợp lý vì nhà nuớc thu được tiền lo co sỡ hạ tầng cho xã hội. Còn với cách làm bảo hộ của ta, chĩ vỗ béo mấy doanh nghiệp VAMA ... đất nước chẵng được gì .

Hạng B1
18/12/06
52
0
6
43

Chẳng bao giờ chúng ta hy vọng giá xe giảm được đâu. Công ty em có 2 bác rút đặt cọc rồi. Mịa chúng nó toàn làm chống chế, hoạch định chính sách như C...kết cục chỉ làm khổ dân mình. Đó cũng là 1 cái tội đấy chứ! cái tội làm kìm hãm sự phát triển của đất nước. Mỗi chuyện mũ bảo hiểm mà công ty em giờ đây loạn cả lên, một số bọn lại được đục nước béo cò theo quyết định này. em thấy có một số bác cứ ủng hộ điều đó nhưng thay vì thế tại sao lại không nghĩ đến những chính sách phát triển, văn minh dài lâu hơn. Em cũng tẩy chay bọn TOY này!

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

hó hó..em thấy các bác phản ứng dữ dội was...hó hó... tình trạng này y như hồi anh em phản đổi CIVIC...vì giá niêm yết cao hơn rất nhiều so với giá hứa hẹn...lúc đó ai ai cũng tẩy chay civic...kêu gọi không mua xe honda...thế nhưng kết cục thì bây giờ muốn mua xe civic thì làm ơn xếp hàng 3 tháng mới có xe...
Theo ngu ý của em thì không nên tẩy chay các nhà cung cấp vì nguyên nhân xe cao là vì nhà quản lý của mình kém...tạo nhiều khoảng trống wa để các công ty nước ngoài tận thu...
Nhu cầu xe là vô tận...nên em các với các bác là 2 tháng nữa thôi, Vios 2007 lại trở thành một cơn sốt đấy.. doanh số sẽ rất cao (em không dám so với In)
Bac nào thất vọng Vios thì cứ mua các xe hãng khác...HOnda, civic, Camry second hand, Mit... đừng nóng nảy làm gì cho nó tăng Huyết áp...hêhhêhheee

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Xe này chắc thích hợp với Doanh nhân nữ, vừa nhỏ gọn, tương đối đầy đủ option và giá thì...cao vẫn mua;
TOY VN sản xuất có 180 em mỗi tháng mà phân phối cho cả nước, không mua ngay là phải làm giấy hẹn nhận xe đới..:D:D

Hạng B2
3/7/05
400
10
18
53
TP Hồ Chí Minh
Visit Site

Bác Hải có tính đổi ngang Gala 2.0 để chạy trên con Vios 1.5 2008 không Bác?.......... vọt lẹ!!!!

"Khởi nguồn cuộc sống mới" với Ngân Hàng :D ........Slogan cũng có ý nghĩa chứ mấy Bác!

Hạng B1
28/3/07
82
0
0

chết thật . Xe này đắt quá .

TO cái gì cũng đắt . Tẩy chay đi các bác a.
Honda đang tăng sản lượng CIVIC ( thông tin em nghe được ).

Hạng C
6/6/05
632
1
16
53
TP.Ho Chu Tich
www.otosaigon.com

Đâu cần phải tẩy chay, ai có nhu cầu thì họ vẫn đặt mua mà, còn ta thấy giá cao quá , thì sẽ chọn xe loại khác mà mua...:D Dù sao thì mức giá này cũng nằm trong chiến lược bán hàng của Toyota VN ;
chắc là lại cháy hàng chăng...cho dù có đắt vãi.:)

Status
Không mở trả lời sau này.