Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/8/07
31
0
0
RE: Giá chính thức của Vios mới

mà VIOS mới không có chức năng khởi động bằng nút bấm, và hệ thống mở khoá cửa thông minh như Vi út ở Indonesia nhỉ

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Kg thể tin nổi. Giá cao thế, mua Cap LS, đợi lâu 1 tí nhưng vẫn hợp lý hơn.

Tập Lái
21/4/07
14
0
1

Em nghĩ giá xe hơi ở VN mình là chuyện dài muôn thủa,nói hoài nói mãi cũng như không các bác nhỉ!

Trích đoạn: sonnguyen

Kg thể tin nổi. Giá cao thế, mua Cap LS, đợi lâu 1 tí nhưng vẫn hợp lý hơn.
Bác uiiiiiiiiiii...bác xúi từ cái dại này sang cái dại khác. Em thì em chẳng chê chất lượng xe gì đâu, các bác ý mua Cap mà đợi đến phát "rồ" lên là lỗi của bác đấy..hehehehe

hau
Hạng B2
1/9/05
364
6
0
sai gon

Chiều nay tình cờ sang CLB Lan Anh , thấy 1 dàn VIOS đậu để chuẩn bị liveshow đêm nay " Ngọc trong mưa" nhìn sơ qua dáng bề ngoài thấy kt cũng đẹp, nhìn hau hau camry nhập, nội thất khá hơn VIOS đời trước, tuy nhiên giá cả hơi cao, mấy bác seo bảo tháng 11, 12 mới có xe bvì hút hàng quá, chưa ra mắt mà có rất nhiều hợp đồng.

VIOS AT đánh vào các cô , chủ yếu là ngại đội cái nồi cơm điện ra đuờng

Nếu mấy bác là phụ nữ các bác chọn xe gì VIOS AT hay CIVIC MT?????? nên dù là quá bất hợp lý nhưng VIOS 2007 vẩn tạo nên cơn sốt..hehe

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Quá thất vọng cho NTD Việt Nam, có mơ cũng ko nghĩ VIOS lên tới giá gần 30K...
Em cũng đang ngắm em này cho vợ cả , nhưng bọn TOY này đúng tham hơn mõ và coi thường dân VN. Mịa nó nghĩ cứ gắn cái lôg TOY lên rồi hét giá nào cũng cháy hàng hết hay sao ... ăn dầy ăn cả bít tất , biết là mình ko mua nó cũng bán cho ngưòi khác nhưng ghét rùi ...về làm 2 con kìa buổi sáng cho vợ đi vậy :mad::mad:

Hạng B1

chả hiểu sao giá cao mà vẫn phải mua ôtô nhớ lại hồi civic mới xuất hiện giá cũng trên trời mà bây giờ cháy hàng kô hiểu vì sao [8|][8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Con Yaris sedan đắt nhất trên website của Toy ở Mẽo là hơn 13k một téo (giá bán lẻ khuyến nghị - MSRP).
http://www.toyota.com/yaris/index.html?s_van=GM_TN_YARIS_INDEX
Nếu gỡ ra nhập về theo dạng CKD chẳng hạn, cộng thuế má với chi phí lắp vào chưa chắc đã tới 20k. Đừng nói với em là các chi phí lắp vào nó cao nhé. Cái giá ở Mẽo nó bao gồm cả chi phí từ cục sắt tấm tôn mà ra con xe hoàn chỉnh mà chỉ 13k.
Toy nó nghĩ dân ta ai cũng ngu hết cả.
Ai cũng hiểu chỉ có những kẻ cố tình không hiểu.
Ngậm miệng ăn tiền thôi các pác ơi.
Nhưng.
Nếu các bác là 1 doanh nghiệp, là Toy thì các bác vẫn làm thế đúng không? Kiếm lời tối đa mà không phạm luật. Các bác được tạo điều kiện để làm thế.
Thương thay dân ta...

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Trích đoạn: hau

VIOS AT đánh vào các cô , chủ yếu là ngại đội cái nồi cơm điện ra đuờng
Với cái nhu cầu thế này thì em chọn Kia Morning SLX 18.5K cho nó lành he he

Hạng B2