Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/8/06
454
0
0
Em vừa được 1 bác quan chức ở Toy thông báo giá như sau
1.5G AT: $28,900
1.5E MT: $26,100
Một số tính năng mới của Vios so với xe cũ
1.5G AT: số tự động 4 số, ghế bọc da, ABS có B/A và EBD, airbag D+P, gương chiếu hậu gập điện và có đèn signal, vô lăng gật gù có trợ lực điện (điện nhé ), dài hơn xe cũ 1 chút, có điều khiển đóng mở cửa từ xe, có alarm báo trộm....

1.5E MT: khác mỗi 1.5G là khong có số tự động và ghế da

giá đắt vãi hàng
:mad:

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Giá chính thức của Vios mới

AT ra giấy tờ biển số chắc khoảng 31k, mua Camry 2003 thì vip hơn nhiều chứ ...

ngày xưa e lỡ dại một lần ... [&:]:mad:[:'(]:(

Hạng C
10/11/05
803
5
18

Trích đoạn: Casper

Em vừa được 1 bác quan chức ở Toy thông báo giá như sau
1.5G AT: $28,900
1.5E MT: $26,100
Một số tính năng mới của Vios so với xe cũ
1.5G AT: số tự động 4 số, ghế bọc da, ABS có B/A và EBD, airbag D+P, gương chiếu hậu gập điện và có đèn signal, vô lăng gật gù có trợ lực điện (điện nhé ), dài hơn xe cũ 1 chút, có điều khiển đóng mở cửa từ xe, có alarm báo trộm....

1.5E MT: khác mỗi 1.5G là không có số tự động và ghế da

giá đắt vãi hàng
:mad:
Quá đắt, 1.5AT thì e yếu lắm, trợ lực điện thì hơn gì trợ lực thủy lực các bác nhỉ?

Thôi xong. Chả có cách mạng m*** gì ở đây cả!!! Giá này chắc để nó "ăn cho hết" luôn...

-------------------------
Đề nghị bác không dùng những từ không phù hợp với nội qui diễn đàn nhé, nếu tái phạm bài của bác sẽ bị xóa mà ko cần báo trước

Em sửa vậy được chưa bác NGUYÊN. Tại bức xúc mà....chỉ được cái mồm (của TOY). Nó lại hại cái mồm (của BỜM) thế đấy. hehehehehe

Last edited by a moderator:
Hạng B1
25/2/07
77
0
0

giá thế thì bán cho dân VN thì rẻ quá rồi các bác còn kêu gì nữa,các bác kêu mai sêu nó lại lên thành 40k bây giừ,mua civic nó còn được cái hoành văn tráng,chán mấy bác Nhật lùn lắm,28k mà giống xe chạy taxi

Hạng B1
11/4/07
91
0
0

Trời ơi! bao giờ dân ta hết khổ đây?

Hạng B1
25/2/07
77
0
0

giá trên chính xác đã được xác nhận,vùa gọi cho một saleman trên toyota giải phóng,nó bảo anh đến showroom sẽ nhận được quà,m.......quà đáng giá vài ngàn đô mỹ
các bác đồng lạot tẩy chây đi,em copy đường link này gửi thẳng cho thằng tổng giám đốc toyota việt nam

Hạng B2
17/6/05
411
37
28
Chợ Vòm

Đến khi nào còn có mấy con ông...... đóng cổ phần :mad:ở VAMA thì các bác còn phải mua xe với giá trên trời trong nhiều năm nữa.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Hehehehe..:D
Anh em bức súc quá ... bọn nó có kề dao vào cổ các bác bắt các bác mua đâu mà..:D
Các bác cứ thử đi vận động mọi người đừng mua xe của nó nữa xem nó bán cho ai, lúc đó các bác không bảo nó cũng giảm giá thôi...

:(

Status
Không mở trả lời sau này.