Tập Lái
11/3/11
23
0
0
Chào các Bác,
Bác nào có biết địa chỉ bán "giá đỡ hàng trên mui xe" của xe Sorento Ltd và tư vấn giúp xem nên mua loại nào, giá tham khảo là bao nhiêu? Cảm ơn các Bác

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
ngovh72 nói:
Chào các Bác,
Bác nào có biết địa chỉ bán "giá đỡ hàng trên mui xe" của xe Sorento Ltd và tư vấn giúp xem nên mua loại nào, giá tham khảo là bao nhiêu? Cảm ơn các Bác
bác ghé qua 301,303 An Dương Vương tiệm Đức Inoc , nói quen với em để không bị chém nhe bác hi hi , khoảng 1tr mấy

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
khactrung nói:
ngovh72 nói:
Chào các Bác,
bác ghé qua 301,303 An Dương Vương tiệm Đức Inoc , nói quen với em để không bị chém nhe bác hi hi , khoảng 1tr mấy
Thế làm đèn wen với bác thì có bị chém ko bác....:D:D

Tập Lái
11/3/11
23
0
0
khactrung nói:
ngovh72 nói:
Chào các Bác,
Cảm ơn Bác. Hôm nào cho em gặp Bác để làm quen (lai rai hay cà phê cà pháo gì cũng được). Hân hạnh tiếp đón chi hội phó