LCC confirmed
Hạng B2
8/11/15
121
117
43
Bữa trước tết có qua Cộng Hòa coi xe, mình 1m78 ngồi ghế tài cảm thấy thấp (chưa chỉnh hạ), còn hàng thứ 2 thì gần đụng nóc, đang phân vân quá!
PS: có bác sale nào đi ngang quăng dùm mình cái giá và nếu đặt hàng thì bao lâu có

Mình nghĩ là ok, vì bên Mẽo và Thái chạy nhiều mà, nên với vóc dáng của Vn mình thì thoải mái luôn.
Bên Mẽo cũng chạy máy Turbo không !

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Xtrail hay outlander ngon hơn bác? Cho mình vài cái cảm nhận cá nhân với. Tks
Em thấy Out nhập ngon hơn Xtrail trừ 2 điểm dở hơn là cửa gió hàng 2 và cửa sổ trời không phải panorama.
Out lắp ráp em chưa thử nên không biết được.

• Like
Reactions: buta
Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Em thấy Out nhập ngon hơn Xtrail trừ 2 điểm dở hơn là cửa gió hàng 2 và cửa sổ trời không phải panorama.
Out lắp ráp em chưa thử nên không biết được.
Em ko thích nội thất và ngoại thất của Xtrail, nhưng chạy Nissan Grand Livina xuyên việt Tết rồi thấy máy móc, khung gầm ngon nên ko biết Outlander có ngon hơn phần này ko? Cảm giác ôm cua, tăng tốc, đổ đèo....?
CRV cũng rất thích mà xem chừng máy móc có vẻ ko ăn được 2 con kia mà giá lại đang chát hơn

Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Em ko thích nội thất và ngoại thất của Xtrail, nhưng chạy Nissan Grand Livina xuyên việt Tết rồi thấy máy móc, khung gầm ngon nên ko biết Outlander có ngon hơn phần này ko? Cảm giác ôm cua, tăng tốc, đổ đèo....?
CRV cũng rất thích mà xem chừng máy móc có vẻ ko ăn được 2 con kia mà giá lại đang chát hơn
Em cảm thấy Out đầm hơn và chắc hơn, tay lái Out thì nặng hơn rõ.
Ôm cua tăng tốc đổ đèo thì em thấy không có khác biệt nhiều.
Trừ khi bác mê cái màn hình taplo kỹ thuật số quá thì mua CRV chứ em coi CRV không thấy có gì ngon hơn (giá/performance tệ nhất) , chưa kể cái động cơ Turbo 1.5 chi phí bảo dưỡng thế nào cũng chưa ai kiểm chứng.
Ai nói Xtrail và Out có 1 dàn lạnh nên hàng 3 nóng là ba xạo.
Tiền mua CRV bản L đủ mua Xtrail/Out bản 2 cầu, 2 cầu có thêm tiền cũng không độ được, bác muốn leo Đồi cỏ hồng hay đồi cát bờ biển hay xuyên rừng Cát Tiên thì CRV coi như thua.

• Like
Reactions: buta
Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Cap ghẻ nhà em hàng 3 còn ko nóng, nói j xe Nhật.
E thề là vợ với 2 nhóc ngồi cuối toàn bắt e giảm máy lạnh.

Hạng D
26/12/12
1.245
11.357
113
Sao kệ dc bác, vì những thành phần đó làm cho giá xe ko bao giờ hạ dc. Em chỉ lo cho dân chúng ko có xe giá rẻ chạy thôi chứ bản thân em thì cái xe chỉ là phương tiện. Cứ ngon bổ rẻ mà chơi.

mắc cười nhể, có đường chạy đâu mà giá xe rẻ chi bác. Bây giờ từ 7h sáng - 11h chưa và từ 3h chiều đến 7h tối là em toàn đi xe máy, đi 4b mấy giờ đó như tự hành xác mình vậy.