Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô
RE: Giá Nubira thế này có được không các bác ...........

Em cũng quên! theo như bác mô tả thì 160 tr xe bác là OK! Nếu bác muốn phán đúng thì bác phải chụp ảnh trong ngoài của em nó lên thì bọn em còn biết được cụ thể!

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

hi hi, em cũng đi nhiều xe rồi, nhưng em đang cần mua thêm 2 xe cho văn phòng đi giao dịch, bây giờ kiếm được 1 em, còn cần tuyển sinh thêm 1 em Lsc 1.6 tầm tiền 14N nữa là OK.
Em đang đi Grandis. Đang chờ Cam 3.5 về, đầu thắng 1 được nhận, đã đặt cọc tiền rồi.

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

Em cũng lo nghĩ cái vụ mở máy rồi lắm, nhưng mà trước đây vợ đầu của em là Matiz, đi ngon lanh đến 6 vạn, thì một hôm trời mưa to, luc đó trên xe đang co cô bồ, trời xui đất khiến thế nào em lại chui vào phố Nguyễn Khuyến - Hà Nôi, đi được một đoạn thì nước bắt đầu chui vào xe , rồi lên giầy, rồi lên ghế ngồi. xe em như thuyền đắm. kéo về gara thì nước vào máy.. tháo ra làm lại hết. Khi em mang ra gara để bán xe đó đi thì gara trả 10N,, nhưng khi nó thấy mở máy rồi nó trả 9.500$ nên từ đó em nghĩ là, hóa ra làm lại cái gì đó trong máy cũng không phải là cái gì ghê gớm lắm, vị no cũng chẳng buồn nổ máy , chẳng buồn xem đồng hồ công tơ mét là bao nhiêu nữa. Không biết em nói thế có đúng không.

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

Nhưng quả thật em không muốn mua xe nào đi quá 5 vạn, nhưng vì tầm tiền có hạn, cùng lúc phải lấy 3 con, nên đuối quá, vì em nghĩ nhưng cái dòng này đi khoảng 15vạn là bắt đầu bệnh tất lung tung rồi. Nhưng thấy con này có vẻ được được nên quất luôn.

Hạng B2

Trích đoạn: vuminhtam_news

hi hi, em cũng đi nhiều xe rồi, nhưng em đang cần mua thêm 2 xe cho văn phòng đi giao dịch, bây giờ kiếm được 1 em, còn cần tuyển sinh thêm 1 em Lsc 1.6 tầm tiền 14N nữa là OK.
Em đang đi Grandis. Đang chờ Cam 3.5 về, đầu thắng 1 được nhận, đã đặt cọc tiền rồi.

Gớm em thấy bác chơi chẳng thiếu loại gì nhỉ..... sướng thật đấy..... nhưng dù sao em cũng chúc mừng bác lại cuới thêm được 1 em nũa. Chẳng biết bác ở mô?

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

Công việc cả thôi bác ạ,,,,,, với lại em không hợp với Gandis, toàn bị xe máy lao vào đầu xe, nói chung là cũng chỉ trầy sơn thôi, nhưng chẳng hiểu sao bị liên tục, chăc số mình không hợp với nó lắm, mặc dù xe có tài xế riêng, với lại em lái cũng cẩn thận, nhưng cu cậu lái thì cũng bị quệt như em lái cả thôi, nên nó bi quệt mình cũng không mắng nó được. Mãi nên quen, thành ra kệ......
Tầm này đi tìm xe khó quá............. Còn nếu không muốn khó thì phải trả giá cao............... mà cái trò mua xe mà bị giá cao về nhà hay ấm ức lắm.......... cảm giác rất là cay cú .......... thực ra tính đi tính lại thì đắt rẻ cũng chẳng đáng là bao nhiêu. .......... nhưng cú thì vẫn cú ...........

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

À quên ............ nhà em ở Trần Quang Diệu, cạnh nhà chú hàng xóm mới bị bắt vì chạy án cho anh Bùi Tiến Dũng, ông này tham quá, chạy án lắm tiền như vậy mà mỗi lần em về nhà lại chạy ra hỏi đểu " mày có thừa con xe nào không bán rẻ cho chú 1 con".
Khổ cái bây giờ có bán rẻ chú cũng không có cơ hội sử dụng nữa.

MQC
Hạng B2
15/1/07
205
2
18

Bác vuminhtam_news nói chuyện hài quá. Em phì cười làm mấy cô cậu trẻ trong phòng lại tưởng là em đọc truyện cười :D

Hạng B1
18/12/06
52
0
6
43

Công nhận là Bác Vuminhtam_news viết hài thật. Bác cho em hỏi chút chắc Bác đi mua xe cũng tìm hiểu nhiều rồi vậy Bác có thấy em nào ngon ngon tầm tiền như em bác mua không giới thiệu cho em với! Có thì bác PM giúp em nhé! Cảm ơn bác nhiều. ah! từ hôm mua đến giờ xe bác chạy vẫn ngon lành chứ! Chúc bác mạnh khoẻ.

Hạng B2
8/8/06
456
18
28

160 triệu là 10 ngàn Mỹ: Mắc. Xe Nam Triều Tiên hao xăng lắm, bác phải cẩn thận. với lại cái số de của nó kỳ lắm.