Hạng B1
19/1/06
70
0
0
Các bác ơi em mới cưới được 1 em Nubira chiều này xong, đời tháng 8 năm 2002, Km thực là 8vạn4, nội thất đẹp, đã ốp gỗ ngon lành, lốp mới, em đã mang qua gara kiểm tra toàn diện thì không có vấn đề gì, máy đã mở ra rồi, nhưng còn ngon lành lắm, theo cảm nhận của em và theo thợ quen nói thế, giảm xóc được, lốp mới, sơn đã tút lại không được ngon lắm nhưng chấp nhận được, các chi tiết về cụm đèn theo đánh giá là cò mới.
Em cưới em này với giá là 160triệu, giá đó có được không các bác, em nó màu trắng.

Hạng B1
19/1/06
70
0
0
RE: Giá Nubira thế này có được không các bác ...........

Nu II bác ạ, chứ Nu I chắc có bán rẻ bèo em cũng không lấy.............

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

các bác toàn hỏi đời mà không phán cho em một câu, cái câu quan trọng nhất là .......... GIÁ ĐÓ CÓ ĐƯỢC KHÔNG CÁC BÁC.....

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: vuminhtam_news

Các bác ơi em mới cưới được 1 em Nubira chiều này xong, đời tháng 8 năm 2002, Km thực là 8vạn4, nội thất đẹp, đã ốp gỗ ngon lành, lốp mới, em đã mang qua gara kiểm tra toàn diện thì không có vấn đề gì, máy đã mở ra rồi, nhưng còn ngon lành lắm, theo cảm nhận của em và theo thợ quen nói thế, giảm xóc được, lốp mới, sơn đã tút lại không được ngon lắm nhưng chấp nhận được, các chi tiết về cụm đèn theo đánh giá là cò mới.
Em cưới em này với giá là 160triệu, giá đó có được không các bác, em nó màu trắng.
Xe mới chạy có 84k km mà đã mở máy rồi? Bác có biết là họ đã mở ra làm gì không vậy?

Hạng B1
19/1/06
70
0
0

Em cũng chẳng biết làm cái gì nữa, nhưng có anh bạn thân cùng cơ quan có cai gara, mang ra đó anh ấy xem cho rồi, nói chung thấy bảo không có vấn đề gì, có cai gioang cao su ở dưới gầm máy bị hỏng, nên no hơi ngấm dầu, anh bạn em đã cho thợ máy kiểm tra và sử lý luôn rồi, nói chung anh ấy bảo là yên tâm ít nhất là 2 năm nữa cho con xe này. Với kinh nghiệm cưới nhiều vợ của em rồi thì con này tương đối ổn, mội tội giá có ổn không nữa thôi.

Hạng B2
7/5/06
117
2
18
tp hcm
otosaigon

Bác đã mua rồi,mà qnh em chê thì bác buồn,đi 84.000km nếu gặp người biết chăm sóc xe thì cũng không sao(vì tôi cũng từng bán nhiều xe này rồi,theo xe cua bác tả thì tôi thấy xe này có vấn đề đấy,trước đây bác có đi xe nào chưa

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Dòng Deewoo thì chủ yếu là phụ thuộc vào người sử dụng thôi bác ạ. Nghĩa là mình mua lại xe của chủ biết giữ gìn, chăm sóc cẩn thận thì xe tốt, ngược lại...! Vì sát nhà em có 1 ông Giám đốc (U50) 1 DN mua 1 con NuII như của bác, chủ xe chăm sóc xe rất cẩn thận, chỉ sử dụng đi làm trong TP, và em thấy hầu như ông chỉ chạy 60km/h đổ về nên 3 năm rồi mà xe còn như mới!