Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
RE: Giá Nubira thế này có được không các bác ...........

Trích đoạn: Sông Cầu

Xe Nam Triều Tiên hao xăng lắm.
Cái này thì bác cần phải xem lại đó nghen:D

Hạng C
29/7/06
511
18
18
46
Tp.HCM
www.otosaigon.com

Trích đoạn: vuminhtam_news

Công việc cả thôi bác ạ,,,,,, với lại em không hợp với Gandis, toàn bị xe máy lao vào đầu xe, nói chung là cũng chỉ trầy sơn thôi, nhưng chẳng hiểu sao bị liên tục, chăc số mình không hợp với nó lắm, mặc dù xe có tài xế riêng, với lại em lái cũng cẩn thận, nhưng cu cậu lái thì cũng bị quệt như em lái cả thôi, nên nó bi quệt mình cũng không mắng nó được. Mãi nên quen, thành ra kệ......
Tầm này đi tìm xe khó quá............. Còn nếu không muốn khó thì phải trả giá cao............... mà cái trò mua xe mà bị giá cao về nhà hay ấm ức lắm.......... cảm giác rất là cay cú .......... thực ra tính đi tính lại thì đắt rẻ cũng chẳng đáng là bao nhiêu. .......... nhưng cú thì vẫn cú ...........

Bác "con cú" làm gì cho mệt, dù gì thì cũng đã mua rồi! Các bác đi mua xe cứ thích giá rẻ, chẳng nghĩ đến người bán gì cả :(. Bán xe nhiều khi cũng khổ lắm chứ bác! Em có con ISUZU lúc mua 32.5k, mới đi có 2 năm, bây giờ bán 21k vẫn còn bị ép kia kìa! Nghĩ đi nghĩ lại nhiều khi muốn để đi quách cho xong, nhưng khổ nỗi lại cần tiền mới chết chứ! :(

Hạng B2
1/11/06
229
1
16
53
Hà Nội

Chỉ xét cấu hình xe, giá đó ok rồi
Lăn tăn vụ mổ máy - nếu biết rõ nguyên nhân, ko phải nói. Nếu ko biết nguyên nhân, thợ nó bảo ok + mình đi thấy ok -> duyệt
Còn hỏi anh em mà ko có ảnh, ko được ngồi sau tay lái, ko được chắp tay sau đít đi vòng quanh cái xe với lại vòng vòng mấy phát thì cũng trả lời được như trên thôi
Tóm lại, chúc mừng nhé, Nubira 2, 10 nghìn, duyệt ;)

PS. Đi thêm 2 năm để lại 8 nghìn, ok

Hạng B2
8/12/06
258
1
0
54

em nghĩ OS mình có công thức rồi mà pác....em nhắc lại cho pác nhớ nhé.....mới mua bán giảm 20%,năm thứ 2 là :10% cứ tiếp tục tính vậy đó pác
như xe pác mua 2002 đúng ko : lúc đó chăc là 20k
đi đến cuối 03 là còn 16k....2004 là : 14,4k.....2005 là : 13k .......2006 là 11,7k ...2007 là : 9,3k....vậy đó pác cứ tính tới..coi xe còn mới ko ko mới trừ tiếp....ok pác nhớ công thức nhé

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

Đã có ai đó chứng minh công thức lày chưa nhỉ ;););)

Chắc là bác bảo kỳ là do khi vào số de phải kéo cái núm trên cần số chứ giề hả bác sôngcầu?????????em thấy mấy cái mec 15 chỗ sprinter nó cũng như thế. Có sao đâu. Mình cảm thấy xe này vừa tầm tiền thì cứ múc thôi.[:-][:-][:-]