Hạng B1
11/4/07
91
0
0
RE: Giá Santa Fe VGT 2.2 nhập khẩu tham khảo

Bác nào tính giúp em giá MLX HIDELUX một cầu ra biển với được ko a?
Mà nhập qua bác Mầu có được hỗ trợ các thủ tục đăng ký ko ạ? Chứ em mà tự đi đăng ký thì vừa mệt vừa tức chịu ko nổi.

Tập Lái
31/8/07
36
0
0

Các bác cho em hỏi.
Em vừa đi xem xe SantaFe xong, thấy ghi là Santa Fe 2.0 CLX, người bán bảo đời 2007.
Các bác cho em hỏi có SantaFe 2.0 không. Mà giá nó khoảng bao nhiêu là vừa. Option đi kèm là gì, từ trước toàn nghiên cứu 2.2, giờ thấy 2.0 chẳng hiểu gì cả. Các bác trả lời để em lấy xe nhé.
\Thanks các bác

Hạng B2
28/11/07
135
1
0
Đông Phong là ở đâu ạ?? 47.000 cho bản MLX, full có là đắt không ạ? >>>>

Đúng là chiếc đó đó. Em đã lấy rồi, đã ra bảng số được 2 ngày. Chạy thấy cũng ok lắm. Mắc thiệt, nhưng không phải chờ. Nếu ở Hà Nội thì mua SantaFe nhập dễ hơn ở đây nhiều.

Hạng B2
1/9/04
283
1
18

Trích đoạn: Royal

Có 1 điều em lần đầu tiên em biết: STF có hàng xuất châu Á riêng hả bác??? Trước giờ em chỉ biết nó có phiên bản sx tại châu Âu, sx tại Mỹ thôi ( sản xuất tại đó chứ ko phải xuất khẩu sang đó).

Có chứ Bác. Bên Sing SF tay lái nghịch chạy đầy mà.
Thêm 1 thông tin em mới hỏi từ anh bạn làm Hyundai cũng xác nhận có dòng xe sản xuất nội địa chất lượng, giá thành cũng khác. Cũng xác nhận SF có sx tai Korea xuất sang thị trường Mỹ thường đi bằng tàu RORO (một dạng tàu chuyên dùng chở ôtô).

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: seaman

Có chứ Bác. Bên Sing SF tay lái nghịch chạy đầy mà.
Thêm 1 thông tin em mới hỏi từ anh bạn làm Hyundai cũng xác nhận có dòng xe sản xuất nội địa chất lượng, giá thành cũng khác. Cũng xác nhận SF có sx tai Korea xuất sang thị trường Mỹ thường đi bằng tàu RORO (một dạng tàu chuyên dùng chở ôtô).
Tks bác. Không hiểu STF nhập qua bác Cò là loại gì các bác nhỉ???

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Chào các bác.
Hôm nay trên đường đi làm em thấy 1 hàng bày rất nhiều STF ở đường Cầu Giấy ( nếu đi từ Cầu Giấy xuống Mỹ Đình thì nó nằm bên tay phải, gần ngã 3 với đường Nguyễn Phong Sắc). Hóa ra nó có khỏang vài tháng rồi mà em ko để ý. Em vào xem thì thấy có 5 con STF đời 2006 đủ các kiểu CLX, MLX, SLX, chạy lướt khoảng trên dưới 2 vạn. Có 3 màu Bạc, Blue Titanium, và Mận. Giá chạy trong khỏang 45-49k. Ngoài ra còn khỏang 4 em STF đời 03-04 gì đó. Bác nào máu múc kiểu xe đó thì phi qua nghiên cứu nhé.
Rgds.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Royal: ý bác nói là đường Nguyễn Khánh Toàn? Hình như là saloon ô tô của ngân hàng An Bình? Chỗ này gần nhà tôi đó;)

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

@: Bác Kiến.
Sau khi lviệc rõ ràng, cụ thể với sale, thì em SF đấylà:
- 1 cầu.
- Có đủ: cửa nóc, ghế điện, gương gập, da toàn thân, VCD, 2 vùng lạnh, hàng thứ 3 vẫn có lố gió.
- Giá tăng lên 48,5K (lý do là giá áp thuế cua HQ mới tăng).
Vì vậy, e thích 2 cầu lên vẫn giữ nguyên lựa chọn 45,4K của HDMV.

À, xin hoi bác 1 việc, em mua bộ ghế điện (da) 700$ để thay ghế lái có ổn về giá rổ k Bác.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Kienvang

@Royal: ý bác nói là đường Nguyễn Khánh Toàn? Hình như là saloon ô tô của ngân hàng An Bình? Chỗ này gần nhà tôi đó;)
Không phải bác ơi. Hàng này nó ở trên đường Cầu Giấy cơ, nhưng mà chỉ là 1 cái bãi đõ có mái tôn che, nhìn rất không nổi bật nên em đi làm qua đó suốt mà ko để ý. Đi qua ngã ba với Trần Đăng Ninh 1 chút là thấy nó luôn. Nhiều STF lướt dã man.
P/S: Nhà em trên đường Cầu Giấy nên em là thổ dân khu vực này đó bác :D Nguyễn Khánh Tòan, AnBình Auto em rành 6 câu luôn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/11/07
135
1
0

@: mrbvn
Sau khi lviệc rõ ràng, cụ thể với sale, thì em SF đấylà:
- 1 cầu.
- Có đủ: cửa nóc, ghế điện, gương gập, da toàn thân, VCD, 2 vùng lạnh, hàng thứ 3 vẫn có lố gió.
- Giá tăng lên 48,5K (lý do là giá áp thuế cua HQ mới tăng).

Chiếc này option i như chiếc em mua của Đông Phong giá 47.5k, chắc em vô tình làm chiếc ấy lên giá, vì sale thấy xe vậy 47.5k cũng có người mua, giờ nâng lên 48.5k chắc cũng có người mua đó. Chứ xe em 47.5 là đã thấy mắc quá rồi, giờ còn 48.5k chịu sao nỗi.
Nói vậy thôi, chứ xe em chạy cũng đáng tiền lắm. Chạy êm, nhẹ nhàng.