Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Giá Santa Fe VGT 2.2 nhập khẩu tham khảo

Trích đoạn: mrbvn

@ Cosboy: Em không hiểu nâng chân phanh, ga là gì??? Em ngu quá.
@ Royal: Thay cả bộ bác ợ, mà nghế da luôn, giá khoảng 7-8 lít tình theo thằng mỹ (sale alo ngay trước mặt em, y/c em ngày mai qđịnh để đặt tền luôn, k ng khác cướp mất, sic).
Chưa thấy Bác Kiến có ý kiến j!
Thế hả bác. Em hơi ngại nếu thay cả ghế vì da ghế em màu grey - ghi sáng. Không biết nó có màu này ko, vì em thấy nó thường là màu đen. mà bỏ 1 ghế thì phí quá nhỉ, lại nghiên cứu vậy. Bác cho em số liên lạc của chú sêu để em hỏi thử nhé.
Tks bác.

Hạng B2
21/8/07
106
0
16

Trích đoạn: beautolover

Cái gara này là của bác Trung bên Auto Thăng Long Trần duy Hưng đấy bác ah. Em cũng đã qua xem thử nhưng giá đắt hơn Hùng cò và có lẽ bác ấy đang nhiều đơn hàng nên cũng không phục vụ nhiệt tình lắm đâu.
e cũng xin xác nhận như bác, bác này bán hàng hời hợt lắm !!!

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: bear303

Trích đoạn: beautolover

Cái gara này là của bác Trung bên Auto Thăng Long Trần duy Hưng đấy bác ah. Em cũng đã qua xem thử nhưng giá đắt hơn Hùng cò và có lẽ bác ấy đang nhiều đơn hàng nên cũng không phục vụ nhiệt tình lắm đâu.
e cũng xin xác nhận như bác, bác này bán hàng hời hợt lắm !!!
Bác này với bác Chiến 128 TDH trước là 1 cạ phải ko các bác???

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Không phải bác ơi. Từ dòng SLX trở lên mới có. Xe em MLX - Hi Delux không có chức năng này. Trước khi đặt xe em cũng nghiên cứu kỹ lắm, định lấy SLX nhưng phải order nhà máy, còn MLX thì có sẵn chỉ việc confirm là cho lên tàu. Em lại cần có xe sớm, lại rẻ hơn, tự nhủ các chức năng kia mình cũng ít dùng thế nên mới chốt hạ MLX đấy.
vậy xe bác ko phải là Mlx-hi Delux rồi, xe em Mlx :Dcó đầy đủ hết, nâng chân phanh và ga, VDC, của nóc, hộc gió điều hòa hàng ghế thu 3.v...v...

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: Kienvang
Giá Santa Fe VGT 2.2 nhập khẩu tham khảo
bác Cosboy ơi, em ko nhầm đâu. Trong báo giá của Bác KV đã ghi rõ này, cái Adjustable Pedal chỉ có từ SLX thôi. Mà nó lại ko phải là options để mà add được. Vậy xe bác có nhập qua bác Hùng Cò ko????

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Em mua hàng chạy rồi, sáng mai off bác xem luôn xe em nhé!:D

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Các bác STFC cho em hỏi nhờ tí : Chiều nay em thấy có 2 em STF , 1 đen, 1 bạc đỗ ở Cửa Đông. Trong xe màu bạc có 2 bác đang nói chuyện còn xe đen thì empty ( em đoán bác chủ xe đen đang ngồi trong xe bạc). Nếu 2 bác là thành viên STFC thì bác chủ xe đen cho em hỏi về bộ mâm của xe bác. Đẹp quá. Bác thay ở đâu và rổ rá thế nào cho em biết với?
Tks bác.
@ bác KV : chiều nay bác đi Cung Thiếu nhi có phải ko? Em thấy xe mà ko thấy người.:D:D

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

@ Royal Báo giá của bác Hùng cò nhầm đấy bác ạ, MLX 2 delux là có Pedal chỉnh điện rồi.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: sonicR

@ Royal Báo giá của bác Hùng cò nhầm đấy bác ạ, MLX 2 delux là có Pedal chỉnh điện rồi.
Thế hả bác, thế thì ngon quá. He he. Lại hồi hộp rồi.:D:D

Hạng B2
28/11/07
135
1
0

Thưa các Bác trong hội, xe em có cái chế độ nghe điện thoại rãnh tay trên volang, nhưng mà em không biết mua sợi dây nối từ điện thoại đến lỗ cắm trên xe ở đâu, hoặc cái điện thoại loại nào là có sợi dây đó. Điện thoại em đang dùng hiện giờ không có dây nối đó, nên cũng thua luôn, chưa sử dụng chế độ đó được. Bác nào biết chỉ giúp em nhé, cảm ơn các Bác nhiều...