Hạng B2
1/2/07
175
3
18
RE: Giá tốt nhất của Fòcụt s?

bác xepháomã ơi, cố lên mua em này đi, rồi truyền đạt kinh nghiệm cho anh em với,

Nhiều anh em thích em này nhưng giá hơi ngất ngây, bác cố gắng đàm phán đi, có bác nào nói 34k5-34k9 thì phải

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Em đang cố gắng đàm phán đây, nhưng mà sale "rát" quá. Bác xe đạp cố gắng down giá nữa đi. 34.5K là em múc liền. Vợ cả em sáng nay xem vợ hai cũng đồng ý fọoc của em ấy nhưng vẫn chê giá cao quá.

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: xephaoma

Em đang cố gắng đàm phán đây, nhưng mà sale "rát" quá. Bác xe đạp cố gắng down giá nữa đi. 34.5K là em múc liền. Vợ cả em sáng nay xem vợ hai cũng đồng ý fọoc của em ấy nhưng vẫn chê giá cao quá.
em không biết bác đang ở đâu, nhưng hôm trước em hỏi các đại lý ở HN và SG (qua ĐT) thì được báo giá là 34.9k. Em nghĩ nếu bác đến gặp trực tiếp và quyết tâm mua thì 34.5k là chuyện nhỏ. Có khi bác đàm phán được giá thấp hơn thế nữa[8D]

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

@ bác Việt Nam Đồng Nguyên. Em ở Biên Hoà bác à. Em có ghé Ford Đồng Nai cho vợ cả xem. Nhưng sale ở đây củ chuối lắm. Nó bán xe mà nó chẳng hiểu "cái miạ" gì về xe. VD như em hỏi xe này đạt tiêu chuẩn EU mấy? Chú sale tỉnh bơ - Chưa đạt EU nào anh ơi. Pó tay. Hoặc em có thể bớt giá chút đỉnh được ko em? Mắt nhìn xa xăm rồi phán - Bọn em chỉ giảm giá cho anh được 1K thôi vì đây là giá mà hãng (Ford) đồng ý hỗ trợ cho các đại lý. Giá này là giá toàn quốc anh ạ. Há mồm. com

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: mitsubishi_evo

bác xe- pháo- ma nói cũng có lý !! mà hình như bác bên oto fun phải không !!
Ko bác à, em gia nhập OS nhà ta từ năm 2004 lựng. Em chỉ có mỗi OS là tràng nhà thôi

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

Bác pm cho bác petrol thử coi có hỗ trợ được gì thêm cho bác hông

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

sale nó đang đòi em con này chẵn 35k đấy .Con này nhà máy không hỗ trợ cho 1k đâu nó chỉ hỗ trợ cho sedan thôi.Mà xe này chỉ còn 3 màu :đen ,bạc ,hồng phấn thôi .Em đang phân vân quá .

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Bác Lầm Lì ở đâu thế? Bác cố gắng đàm phán với seo lơ khi nào ok hê em một phát. Vợ cả em thích màu đen bác ợ. Em với bác làm một cặp đi. Có thông tin gì hay PM hoặc đt cho em theo số 098.33.44.900

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

Trích đoạn: xephaoma

Bác Lầm Lì ở đâu thế? Bác cố gắng đàm phán với seo lơ khi nào ok hê em một phát. Vợ cả em thích màu đen bác ợ. Em với bác làm một cặp đi. Có thông tin gì hay PM hoặc đt cho em theo số 098.33.44.900
Em ở hà nội bác ạ .Vợ cả em lại thích màu xanh cơ nhưng lại hết mất nên em đang ngắm màu bạc .Em đã chốt giá 35 rồi nhưng phải sang tháng nó mới cho ký hợp đồng được bác ạ .Đầu tháng tới lấy xe .Chúc bác sớm có quyết định xuất tiền.