Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
Kính các bác! Em đã có ý định rước em Gala về làm vợ nhưng mấy chú sale lên giá là 32k nên em bỏ luôn. Hôm nay ghé ford Đồng Nai, chú sale tên Nhật cho giá 35.9K. Em phân vân quá. Bữa trước nghe bác nào phán Sàigòn Ford báo giá 34K. Mong các bác chỉ giáo!

Hạng B2
21/3/07
422
3
18
RE: Giá tốt nhất của Fòcụt s?

Theo em biết thì gía tốt nhất là 34.5k.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Thêm ít làm em Gạch đít Bác ơi ..

:D:D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Dòng 7 chỗ em chấm Cap và Gạch, nhưng đại lý Cap thì chảnh quá, Gạch thì em lại chưa "với tới". Fòcụt S em thấy kiểu dáng cũng đẹp nhưng sao ít thấy người đi quá. Các bác Hê cho em phát đi nào.

Hạng B2
21/3/07
422
3
18

Ít đi vì gía của em nó hơi cứng. Nếu Ford bớt chút option để down gía em nó xuống khoảng 31-32k thì em nghĩ bán sẽ chạy vì kiểu dáng em nó nhiều người thích. Nếu bác kô có nhu cầu 7 chỗ thì chơi em này hay hơn gạch đít.

Hạng C
15/12/06
632
0
0

Trích đoạn: xephaoma

Dòng 7 chỗ em chấm Cap và Gạch, nhưng đại lý Cap thì chảnh quá, Gạch thì em lại chưa "với tới". Fòcụt S em thấy kiểu dáng cũng đẹp nhưng sao ít thấy người đi quá. Các bác Hê cho em phát đi nào.

Xe này được vào TOP những xe ế tại VN đấy Bác ..
Bác cần nghiên cứu tại sao nhé ...

Hạng D
29/6/04
1.115
9.100
113
Việt Nam
www.mail.yahoo.com

Trích đoạn: thanhld

Trích đoạn: xephaoma

Xe này được vào TOP những xe ế tại VN đấy Bác ..
Bác cần nghiên cứu tại sao nhé ...
Giá xe lúc mới ra mắc và tầm tiền đấy thì người ta chuộng 7 chỗ hơn ! Đúng ko bác ?[8|]

Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Em này thiết kế ở Đức & bán cho người châu Âu nên ngon lắm. Nóc là một trong những con bán chạy nhất của Ford ở châu Âu đấy.
Ở mình với giá đó thì khó bán là phải, người ta đổ xô đi mua si-vic thôi

Tập Lái
16/12/06
13
0
0
39

em cũng kết con này lắm ! bác nào đi rồi thì nói cho anh em bít xem nào : máy móc , nội thất, cách âm, cảm giác lái của em nó ra sao ? :mad: