Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà
RE: Giá tốt nhất của Fòcụt s?

Ok, em sẽ cố gắng đàm phán với Saigon Ford. Em cũng thi thoảng ra công tác HN, khi nào có dịp em với bác offline nhé. À mà bác nghía màu xanh Đại dương hay là xanh lơ?

Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница

Trích đoạn: lamli

Trích đoạn: xephaoma

Bác Lầm Lì ở đâu thế? Bác cố gắng đàm phán với seo lơ khi nào ok hê em một phát. Vợ cả em thích màu đen bác ợ. Em với bác làm một cặp đi. Có thông tin gì hay PM hoặc đt cho em theo số 098.33.44.900
Em ở hà nội bác ạ .Vợ cả em lại thích màu xanh cơ nhưng lại hết mất nên em đang ngắm màu bạc .Em đã chốt giá 35 rồi nhưng phải sang tháng nó mới cho ký hợp đồng được bác ạ .Đầu tháng tới lấy xe .Chúc bác sớm có quyết định xuất tiền.
hôm trước em ĐT đến đại lý ở HN mà nó còn cho giá là 34.9k. Bác đến gặp trực tiếp em nghĩ phải có giá thấp hơn chứ?!

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

[/quote]
hôm trước em ĐT đến đại lý ở HN mà nó còn cho giá là 34.9k. Bác đến gặp trực tiếp em nghĩ phải có giá thấp hơn chứ?!
[/quote]
Bác hỏi đại lý nào vậy ? Đại lý chỗ em tiếp xúc có nói tháng trước giá khoảng 34,7k (có bác nào đó còn mua được 34,5k).Thời điểm em tiếp xúc nó đã sửa giá được 2 tuần rồi .Chính ông anh cũng xác nhận tin này và cũng làm giá cho em luôn . Chẳng nhẽ ông ấy lại lừa em ??? .Em cũng mới biết ở hà nội có 3 đại lý ford thì có 2 thằng chung 1 chủ .

Hạng B1
31/7/06
63
0
0

Trích đoạn: xephaoma

Ok, em sẽ cố gắng đàm phán với Saigon Ford. Em cũng thi thoảng ra công tác HN, khi nào có dịp em với bác offline nhé. À mà bác nghía màu xanh Đại dương hay là xanh lơ?
Màu xanh đại dương bác ạ nhưng hết mất rồi nên em lấy màu bạc .À bác ra công tác hn thì hay ở chỗ nào vậy ?.hân hạnh làm quen với bác .Hưng 0903238973

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Thông tin của bác có tuyệt đối chính xác chứ? Trong 4room này có rất nhiều sale, điển hình như bác Xe đạp ở Saigon Ford. Vậy mà em "năn nỉ" bảo bác ấy bớt chút đỉnh mà bác ấy "căng" quá. Kiểu này chắc em lại quay về với Gala quá vì hôm qua sale có đt cho em bảo nếu có lấy giá 30.3k thì đt cho chú ấy. Em cũng thích màu xanh đại dương, nhưng nếu thủ tục mua xe ở HN họ có chuyển xe vào cho mình hay ko bác? tât nhiên là chi phí em sẽ chịu. Bác hỏi lại giùm em nhé. Ra HN công tác em hay ở KS Sông Nhuệ Hà Đông bác à. Có dịp gặp nhau em mời bác đi làm vài vại bia Khoái bác nhẩy.