Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Giá vios 2007 bán thấp hơn niêm yết

Đó là chưa kể đưa riêng cho PV các báo tâng bốc Vios lên tận 9 tầng mây xanh thẳm ....:D:D:D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Nghe các bác phân tích em háo hức quá... thế cứ chờ nhé, đến khi nào thì Vios AT xuống còn 20K được nhỉ [8D]

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

20k thì hơi quá bác ơi, nhưng 20.59k thì chắc không xa đâu :D

nghe Vios ế mà sao người em nó cứ lâng lâng thế nhỉ ;)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

đến khi nào thì Vios AT xuống còn 20K được nhỉ

Em nghĩ không giảm giá thế đâu, giá hợp lý sẽ ở mức 25,000-26,000 USD cho số tự động và 23,000 USD cho số sàn.

Hạng B2
15/2/05
251
0
0

Các bác mơ mọng wá..Vios At em thấy chạy ngoài đường nhiều hơn MT kia kìa, đúng là chị em đi nhiều thiệt...mà nhìn em này ngoài đường trong ngon lành cành đào lắm bác ạh...Em nghĩ cùng lắm down được 2K là cùng cho AT, MT chắc xuống 25.5K thôi...các bác chờ nhé

Hạng C
2/10/04
757
10
18
54
BGTVT

@ lao map: Bác lại mất quan điểm rồi . Tình hình ai cũng muốn giá ô tô hạ, sao bác lại nói thế . Nhìn Vios mới em lại thèm ăn hột mít . Giá như bác lơ nói hoặc thấp hơn mới hợp lý :D

Hạng B1
27/11/06
80
3
8
55

Kiểu này thằng TOYOTA thua các Bác một phen trông thấy hết đường bán luôn.

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

BÁC NÀO LÀM CUỘC TỔNG ĐỘNG VIÊN TOÀN THỂ ANH EM TRÊN OS KO MUA VIOS VÀ VẬN ĐỘNG NGƯỜI NHÀ, NGƯỜI THÂN, NGƯỜI QUEN, ĐỒNG NGHIỆP, BẠN BÈ, ĐỐI TÁC ....VV... TẨY CHAY THẰNG VIOS NÓI RIÊNG VÀ VAMA NÓI CHUNG ĐI.............

Quá khích quá bác ui, sao lại kêu gọi tẩy chay hả? trên đây OS chỉ là thông tin tư vấn cho thành viên chứ không kêu gọi như thế, quyết định sau cùng vẫn là người tiêu dùng. Mỗi người có suy nghĩ và quyết định khác nhau, không nên ép buộc người khác phải suy nghĩ theo cách của mình.

OS chỉ tẩy chay những kiểu phát biểu hô nào như thế.

Hạng B1
18/6/07
68
0
6
htv.org.vn

em hoàn toàn ủng hộ ý kiến của các bác về Vios
em xin bổ xung 3 điều :
1. quảng cáo giờ vàng cho 30 giây trên TV với các công ty nước ngoài hoặc liên doanh là 30 chai chứ không phải 15 chai
2. Đúng là VIOS AT nhằm phục vụ chị em, nhưng quyết định mua và chọn xe lại do a e mình ( được cái tiếng là biết máy moc kỹ thuật hơn mà)
3. Vụ tẩy chay em đã phát động từ dạo tranh luận với bác GD_TMV rồi. nói là tẩy chay cho to chứ a e mình nên làm theo kiểu vết dầu loang - phân tích cho họ hàng, anh em, bạn bè có ý định mua VIOS là ổn các bác à. Mà thuế giảm rồi thì a e mình càng có nhiều cơ sở để phân tích

đôi điều đóng góp cùng các bác. ngày nào VIOS hạ giá bán tháo như Mit Jolie các bác nhỉ? mong là không xa lắm

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Trích đoạn: otosaigon

BÁC NÀO LÀM CUỘC TỔNG ĐỘNG VIÊN TOÀN THỂ ANH EM TRÊN OS KO MUA VIOS VÀ VẬN ĐỘNG NGƯỜI NHÀ, NGƯỜI THÂN, NGƯỜI QUEN, ĐỒNG NGHIỆP, BẠN BÈ, ĐỐI TÁC ....VV... TẨY CHAY THẰNG VIOS NÓI RIÊNG VÀ VAMA NÓI CHUNG ĐI.............

Quá khích quá bác ui, sao lại kêu gọi tẩy chay hả? trên đây OS chỉ là thông tin tư vấn cho thành viên chứ không kêu gọi như thế, quyết định sau cùng vẫn là người tiêu dùng. Mỗi người có suy nghĩ và quyết định khác nhau, không nên ép buộc người khác phải suy nghĩ theo cách của mình.

OS chỉ tẩy chay những kiểu phát biểu hô nào như thế.
Đúng là không nên hô hào tẩy chay này nọ, nhất là trên diễn đàn như OS các bác ạ!

Nhưng em biết cách rồi, học theo bác lơ, không chỉ vợ con mà còn người thân nữa, cho nhừ tử hết nếu dám nói đến Vios AT. Giống như lên máy báy mà nói bom là "dớt" liền :D:D