Hạng B1
25/2/07
77
0
0
Thông tin mới cho bác nào định vớt em vios về làm osin,hiện tại xe vios toi giải phóng bán thấp hơn 500$ ,xe số tự động,lại kiểu làm ăn hớt váng đây,xe có giao ngay,nhưng tự động lãi dày hơn,seo bán hàng cũng dịu dàng hơn nhiều,thỏa thuận tốt có khi xuống nữa,nếu ngừng nhu cầu chờ đợi thêm về thời gian chắc khỏi phải thỏa thuận nó tự bớt cho mình,không biết có phải chúng nó biết được cái chết sắp đến với nó ko nhỉ,tháng trước khi xe mới ra giọng có vẻ bất cần lắm.Chứng tỏ anh em OS đoàn kết tẩy chay vios cũng kết quả đấy chứ.
Cái màu màu xanh thực tế ko đẹp như trong cattalog,hay trên mạng,màu này hơi hãm ,không sáng,cứ xỉu xỉu thế nào,
Trái như những lời đồn thổi,xe có giao ngay là ko phải chuyện bt lúc này,

Các bác nên kiên nhẫn đợi phản ứng giứa hai song cẩu (vama vs BTC)xem chúng nó cắn nhau để được thế ngư ông đắc lợi.
Thị trường ,giá cả oto phải để chính người tiêu dùng quyết định

Hạng B1
12/4/07
92
1
8
RE: Giá vios 2007 bán thấp hơn niêm yết

Xe này phải giảm ít nhất 5k thì mới đáng để nghĩ tới. Còn giảm 500$ thì quên nó luôn đi ...

Hạng B1
25/2/07
77
0
0

vừa sang nhà ông bạn thân về,nói chuyện xe vios giảm 500$ so với giá niểm yêt,Nhận được nhận xét y chang từ papa,mama,con em gái,con vợ nó luôn 1 câu: Dở hơi đi mua con xe này,pó tay luôn.Đến mama nó đi buôn dưa lê cả ngày mà cũng quan tâm đến giá xe,đến chịu

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Theo em thì Toyota rất kỳ vọng vào doanh số của Vios như 500-700 chiếc cho mỗi tháng, nhưng giá bán ra lại khá cao, hiện nay nhà đài và báo chí đều có quảng cáo của Vios rất nhiều, còn tạp chí xe nào cũng "cao ngợi". Tuy nhiên phân khúc thị phần của Vios sẽ không thắng so với Vios trước đây với giá rẻ và cạnh tranh. Khi đưa ra chiến thuận kinh doanh, Toyota nhắm đến mẫu Vios mới là chị em phụ nữ sao vô lăng, và người cũng có quyết định chính về "chi tiêu" tài chính khi mua xe .... :D, nhưng thực ra "phân khúc" này thuộc hàng hiếm tại thị trường VN ...

Nếu To vẫn giữ giá bán ra 29K thì chắc cũng chỉ đạt cao ở mức 100-150 là cao... vì với số tiền ấy họ có thể mua Honda Civic có thiết kế rộng rãi, động cơ mạnh mẽ và tính năng cao hơn.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

Em đồng ý với bác lơ, thị phần xe cho phụ nữ ở VN mình còn ít lắm, mà nếu có phụ nữ mua xe thì cũng chỉ rất ít muốn mua xe bèo giá cao như Vios, mà còn muốn mua xe đẹp, xe độc, xe xịn.. nên túm lại nhu cầu Vios cho phụ nữ nhẹ dạ chẳng có bao nhiêu. Hehe... thằng TOY kỳ này xem em Vios AT của nó thảm tới mức nào nhé!

Bà con em có ai mà phụ nữ muốn mua Vios em can tới cùng :D

Hạng B2
22/5/07
380
0
0

cho vợ"nhừ tử" thì sao có sức lên OS hả bác Lơ

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: otosaigon
Bác can tới cùng chứ mà con vợ em nó mà đòi.. là em cho nó "nhừ tử" luôn! :D
Em sợ bác bị nhũn trước khi vợ bác bị nhừ:D

Hạng B2
7/7/05
256
1
18

Trích đoạn: npt

thị phần xe cho phụ nữ ở VN mình còn ít lắm, mà nếu có phụ nữ mua xe thì cũng chỉ rất ít muốn mua xe bèo giá cao như Vios, mà còn muốn mua xe đẹp, xe độc, xe xịn.. nên túm lại nhu cầu Vios cho phụ nữ nhẹ dạ chẳng có bao nhiêu.
:D

Tóm lại phụ nữ VN GIẦU & NHẸ DẠ rất ít --> Vios 2007 TÈO:D