Hạng F
3/10/15
9.856
12.133
113
quan trọng hơn nữa là tới lúc xăng hạ nhiệt thì lại không thấy anh nào hạ theo. Như kiểu điếc đúng lúc ...
Mà nghĩ cũng lạ, giá xăng nhập tăng cỡ đó mà mấy bác vẫn trích lập quỹ bình ổn. Vậy nay mơi giá giảm, thì mấy bác đâu có lý do gì để chi cái quỹ đó nữa :(
p/s: việc chống thẩm lậu xăng dầu là việc của cơ quan phòng chống buôn lậu. Chứ bắt người dân đang què quặt, trơ mỏ phải gánh vác trách nhiệm chống thẩm lâu xăng dầu nữa thì thấy cuộc sống sao mà khắc nghiệt quá :(
Quan trọng nhất đúng là cái chỗ này.
Giờ xăng có lúc tăng lúc giảm.
Lúc tăng chúng ta cũng sẽ đều vui vẻ.
Nếu mà lúc giảm thì mọi thứ cũng giảm theo.
Trong khi xăng tăng mọi thứ tăng!!!
Còn khi xăng giảm mọi thứ biến!!!
Ở thị trường nước mình chẳng có luật làm cho công bằng như nước ngoài.
Dở là chỗ đó.

Hạng D
24/8/07
1.662
2.713
113
quan trọng ngài Putin muốn neo giá xăng đến bao nhiêu đây, mốc 30k đã broken rồi, dự đoán mốc 35k trong 2 tháng tới???

Hạng D
11/4/10
1.521
3.096
113
TP.HCM
Nách ngứa gọi ngay @Phước.OS
Bác ấy là người dự đoán đúng giá xăng 29.990 đồng 1 lít!!!!!
Dạ, em cảm ơn Bác đã đánh giá cao em, nhưng em không dám cướp công của 2 anh: Goldad và trunghq119 trên này đâu ạ! 2 anh ấy đều dự đoán 29.990 nên BTC quyết định chia đều giải Vietlotte cho 2 anh ấy rồi ạ. :D :D :D

• Haha
Reactions: Perenco and Thuy89
Hạng D
24/4/17
1.893
1.521
138
34
quan trọng ngài Putin muốn neo giá xăng đến bao nhiêu đây, mốc 30k đã broken rồi, dự đoán mốc 35k trong 2 tháng tới???
Giờ này mà thg Bu với chả tin... nc sx được dầu mà bon no xuât rồi nhâp lại là hiểu ồi... 1 lít xg nó annn thueee maaa nhaaa nooo hơn 50% ồi

• Like
  • Wow
Reactions: Perenco and tenxo